September 25
18:45
AFC Bournemouth
? - ?
Blackburn Rovers
18:45
Blackpool
? - ?
Queens Park Rangers
18:45
Burton Albion
? - ?
Burnley
18:45
Millwall
? - ?
Fulham
18:45
Oxford United
? - ?
Manchester City
18:45
Preston North End
? - ?
Middlesbrough
18:45
Wolverhampton Wanderers
? - ?
Leicester City
18:45
Wycombe Wanderers
? - ?
Norwich City
19:00
Manchester United
? - ?
Derby County
19:00
West Bromwich Albion
? - ?
Crystal Palace
September 25
18:45
Yeovil Town
? - ?
Milton Keynes Dons
September 25
18:45
Aldershot Town
? - ?
Maidstone
18:45
Barnet
? - ?
Havant and Waterlooville
18:45
Barrow
? - ?
Gateshead FC
18:45
Braintree Town
? - ?
Leyton Orient
18:45
Chesterfield
? - ?
Maidenhead United
18:45
Eastleigh
? - ?
Boreham Wood
18:45
Ebbsfleet United
? - ?
Bromley
18:45
FC Halifax Town
? - ?
AFC Fylde
18:45
Harrogate
? - ?
Wrexham
18:45
Salford City
? - ?
Hartlepool United
18:45
Solihull Moors
? - ?
Dagenham & Redbridge
18:45
Sutton United
? - ?
Dover
18:30
Bradford City
? - ?
Fc Everton U21
September 25
19:00
Inter
? - ?
Fiorentina
September 25
19:00
Cittadella
? - ?
Benevento
19:00
Livorno
? - ?
Lecce
19:00
Brescia
? - ?
Palermo
19:00
Hellas Verona
? - ?
Spezia
19:00
Perugia
? - ?
Carpi
19:00
Pescara
? - ?
Crotone
19:00
Salernitana
? - ?
Ascoli Calcio 1898 FC
September 25
18:45
Pisa
? - ?
Arezzo
September 25
live HT
Siracusa Calcio
Paganese
18:30
Bisceglie
? - ?
Casertana
18:30
Juve Stabia
? - ?
Potenza
18:30
Monopoli
? - ?
Rende
18:30
Trapani
? - ?
Sicula Leonzio
18:30
Catanzaro
? - ?
Vibonese
18:30
Virtus Francavilla
? - ?
Rieti
September 25
18:00
RCD Espanyol
? - ?
Eibar
19:00
Real Sociedad
? - ?
Rayo Vallecano
20:00
Atletico Madrid
? - ?
SD Huesca
September 25
16:30
Werder Bremen
? - ?
Hertha Berlin
18:30
Bayern Munich
? - ?
Augsburg
18:30
Hannover 96
? - ?
Hoffenheim
18:30
Freiburg
? - ?
FC Schalke 04
September 25
16:30
FC Cologne
? - ?
FC Ingolstadt
16:30
Union Berlin
? - ?
Kieler SV Holstein 1900
16:30
Darmstadt
? - ?
Arminia Bielefeld
16:30
Bochum
? - ?
Dynamo Dresden
September 25
17:00
Eintracht Braunschweig
? - ?
Kaiserslautern
17:00
FC Hansa Rostock
? - ?
SC Preussen 06 Munster
17:00
Wuerzburger Kickers
? - ?
Meppen
17:00
SV Wehen Wiesbaden
? - ?
SG Sonnenhof Grossaspach
17:00
VfL Sportfreunde Lotte 1929
? - ?
FC Carl Zeiss Jena
September 25
15:30
SV 19 Straelen
? - ?
SV Lippstadt 08
17:00
Borussia Dortmund II
? - ?
FC Koeln II
17:00
SC Verl
? - ?
Bonner SC
17:30
Viktoria Koeln 1904
? - ?
1. Fc Kaan-Marienborn
17:30
Oberhausen
? - ?
SV Rodinghausen
17:30
SC Wiedenbrueck
? - ?
Fortuna Duesseldorf II
September 25
17:00
Monaco
? - ?
Angers
17:00
FC Nantes
? - ?
Nice
19:00
Toulouse FC
? - ?
AS Saint Etienne
September 25
15:00 Limited coverage
AFC '34
? - ?
Telstar
16:30 Limited coverage
RKC Waalwijk
? - ?
NAC Breda
17:45 Limited coverage
Almere City FC
? - ?
FC Dordrecht
17:45 Limited coverage
DVS 33 Ermelo
? - ?
Roda JC Kerkrade
17:45 Limited coverage
FC Den Bosch
? - ?
Heracles
17:45 Limited coverage
FC Volendam
? - ?
Willem II
17:45 Limited coverage
Go Ahead Eagles
? - ?
FC Eindhoven
17:45 Limited coverage
Helmond Sport
? - ?
Fortuna Sittard
17:45 Limited coverage
Koninklijke HFC
? - ?
Harkemase Boys
17:45 Limited coverage
Odin 59
? - ?
FC Lisse
17:45 Limited coverage
RKVV Westlandia
? - ?
VVV-Venlo
17:45 Limited coverage
Rijnsburgse Boys
? - ?
TOP Oss
17:45 Limited coverage
SV Spakenburg
? - ?
DFS
17:45 Limited coverage
Scheveningen
? - ?
Cambuur
17:45 Limited coverage
VV Noordwijk
? - ?
Sparta Rotterdam
17:45 Limited coverage
VV Sint Bavo
? - ?
De Graafschap
18:00 Limited coverage
Kozakken Boys
? - ?
ONS Sneek
18:45 Limited coverage
Excelsior
? - ?
NEC Nijmegen
September 25
18:00 Limited coverage
Eupen
? - ?
Tubize
18:00 Limited coverage
Waasland-Beveren
? - ?
KFC Mandel United
18:30 Limited coverage
Racing Club Harelbeke
? - ?
Kortrijk
September 25
18:45
Hibernian
? - ?
Aberdeen
September 25
14:30
Ledoeje-Smoerum Fodbold
? - ?
Hobro
17:00
Kolding IF
? - ?
Randers FC
September 25
17:00
Mjoendalen
? - ?
Aalesund
September 25
17:00
Oerebro
Sirius
September 25
17:00
Halmstads BK
? - ?
Landskrona BoIS
September 25
14:00
SV Leobendorf
? - ?
Altach
16:00
ASK-BSC Bruck/Leitha
? - ?
Austria Lustenau
16:30
Wolfsberger AC
? - ?
SK Austria Klagenfurt
17:00
Deutschlandsberger SC
? - ?
Wiener Neustadt
17:00
Hartberg
? - ?
Wattens
17:00
Voecklamarkt
? - ?
Ried
17:30
SV Horn
? - ?
SV Lafnitz
18:45
Grazer AK
? - ?
Vorwaerts Steyr
September 25
18:00
Grasshopper
? - ?
Thun
September 25
17:30
Aarau
? - ?
Schaffhausen
18:00
Chiasso
? - ?
FC Rapperswil-Jona
18:00
Servette
? - ?
SC Kriens
September 25
AET
1461 Trabzon *
Tuzlaspor
FT
Erzincan Refahiyespor
Gazisehir Gaziantep FK
FT
Erzin Belediyespor
Umraniyespor
live 90'
Altindag Belediye Spor
Manisaspor
live 90'
Diyarbakirspor AS
Samsunspor
live 65'
Bozuyuk Vitraspor
0 - 0
Denizlispor
live 69'
Kirklarelispor
Utas Usakspor A.s
live 65'
Maltepespor
1 - 1
Menemen Belediyespor
live 69'
Manisa Buyuksehir Belediyespor
Keciorengucu
live 64'
Nazilli Bld Spor
Tokatspor
live 71'
Pendikspor
Altinordu
13:30
Tire 1922 Spor
? - ?
Sivas Belediye Spor
15:30
Erzurum BB
? - ?
Ankara Demirspor
17:30
Adana Demirspor
? - ?
Yeni Orduspor Kulubu
September 25
19:00
Dundalk
? - ?
Derry City
September 25
18:45
Ards
? - ?
Glenavon
18:45
Coleraine
? - ?
Ballymena United
18:45
Dungannon Swifts
? - ?
Crusaders
September 25
14:00 Limited coverage
Afk Chrudim
? - ?
FK Mlada Boleslav
14:00 Limited coverage
FC Tvd Slavicin
? - ?
Zlin
14:00 Limited coverage
Sokolov
? - ?
FC Banik Ostrava
September 25
16:00
Nitra
? - ?
Trencin
September 26
08:00 Limited coverage
FC Chita
? - ?
FC Irtysh Omsk
September 25
FT
FC Dynamo Barnaul
FC Orenburg
15:00
Neftek. Nizhnekamsk
? - ?
Ural
September 26
08:00
Sakhalin Sakhalinsk
? - ?
FC Arsenal Tula
September 25
15:30
FC Sumy
? - ?
Karpaty Lviv
September 25
live 25'
ŁKS Łódź
0 - 0
Lech Poznan
live 24'
Mks Slask Swietochlowice
0 - 0
Arka Gdynia 1929
13:30 Limited coverage
Gryf Wejherowo
? - ?
Oks Stomil Olsztyn
13:30 Limited coverage
Siarka Tarnobrzeg
? - ?
Wisla Plock SA
14:00 Limited coverage
Polonia Glubczyce
? - ?
Chrobry Glogow
15:30 Limited coverage
Chojnice
? - ?
Legia Warsaw
16:30 Limited coverage
Pogon Siedlce
? - ?
FKS Stal Mielec
17:20 Limited coverage
Ruch Chorzow
? - ?
OKS Odra Opole
18:30 Limited coverage
Wisla Krakow
? - ?
KS Lechia Gdansk
September 25
live 25'
Botev Galabovo
0 - 0
Vitosha Bistritsa
live 25'
FK Atletik Kuklen
0 - 0
Levski Sofia
live 24'
Hebar Pazardzhik
0 - 3
Beroe
live 21'
Kariana Erden
0 - 0
FK Septemvri Sofia
live 25'
Pomorie
0 - 0
Lokomotiv Plovdiv
live 26'
PFC Dobrudzha Dobrich
0 - 0
PFC Lokomotiv Sofia 1929
live 24'
Strumska Slava
1 - 0
FC Tsarsko Selo Sofia 2015
14:00
Litex Lovech
? - ?
Etar
16:00
Montana
? - ?
PFC CSKA-Sofia
September 25
15:00
Atlantas Klaipeda
? - ?
FK Palanga
00:15
Nacional
San Lorenzo
September 25
22:15
Fortaleza
? - ?
Sao Bento
September 26
00:30
Ponte Preta
? - ?
Brasil de Pelotas
20:00
Comerciantes Unidos
? - ?
Sport Boys
22:30
Academia Cantolao
? - ?
Sport Huancayo
00:00
CF Pachuca
? - ?
CF Cafetaleros de Tapachula
00:00
Necaxa
? - ?
Club Leon
02:15
CF America
? - ?
FC Juarez
02:15
Xolos de Tijuana
? - ?
Cruz Azul
September 25
FT
Shandong Luneng
Dalian Yifang
September 26
05:00
Daegu FC
? - ?
Gyeongnam FC
05:00
Gangwon FC
? - ?
Suwon Bluewings
05:00
Sangju Sangmu
? - ?
Pohang Steelers
06:00
Ulsan Hyundai
? - ?
Jeju United
07:00
FC Seoul
? - ?
Incheon United
07:00
Jeonbuk FC
? - ?
Jeonnam Dragons
13:25
Ajman
Al-Jazira
16:00
Al-Wasl
? - ?
Emirates Club
September 25
23:30 Limited coverage
Bentleigh Greens
? - ?
Heidelberg United
 
 
 
 
Top video mới nhất
- Video Barcelona 2 - 2 Girona
- Video Frosinone 0 - 2 Juventus
- Video goal Frosinone 0 - 1 Juventus (Cristiano Ronaldo)
- Video Arsenal 2 - 0 Everton
- Video Torino 1 - 3 Napoli
- Video Levante 2 - 6 Sevilla
- Video Real Madrid 1 - 0 RCD Espanyol
- Video FC Schalke 04 0 - 2 Bayern Munich
- Video Brighton Hove Albion 1 - 2 Tottenham Hotspur
- Video Leicester City 3 - 1 Huddersfield Town
- Video Manchester United 1 - 1 Wolverhampton Wanderers
- Video Cardiff City 0 - 5 Manchester City
- Video Liverpool 3 - 0 Southampton
- Video Fulham 1 - 1 Watford
- Video Sassuolo 3 - 1 Empoli
- Video Monaco 1 - 1 Nimes
- Video Arsenal 4 - 2 Vorskla
- Video Villarreal 2 - 2 Rangers
- Video PAOK Thessaloniki FC 0 - 1 Chelsea
- Video Real Madrid 3 - 0 Roma
- Video Benfica 0 - 2 Bayern Munich
- Video Valencia 0 - 2 Juventus
- Video Young Boys 0 - 3 Manchester United
- Video Manchester City 1 - 2 Lyon
- Video Shakhtar Donetsk 2 - 2 Hoffenheim
- Video Ajax 3 - 0 AEK Athens
- Video Liverpool 3 - 2 Paris Saint Germain
- Video Monaco 1 - 2 Atletico Madrid
- Video Inter 2 - 1 Tottenham Hotspur
- Video Barcelona 4 - 0 PSV Eindhoven
- Video Southampton 2 - 2 Brighton Hove Albion
- Video SPAL 2 - 0 Atalanta
- Video Cagliari 1 - 1 Milan
 
Lich phat song cac kenh truyen hinh hom nay
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật