Bảng xếp hạng
Video bàn thắng
HomeAwayAll
PosTeamPldWDLFAPtsPldWDLFAPtsPldWDLFA+/-Pts
1Nagoya Grampus Eight1100103110032322004226
2Vegalta Sendai1100103110010322002026
3Kawasaki Frontale1010111110030321104134
4Shimizu S-Pulse1010001110042321104224
5Shonan Bellmare1100213101011121103214
6Kashima Antlers1100103101000121101014
7Kashiwa Reysol1100203100101021012113
8Sanfrecce Hiroshima1100103000000011001013
9Cerezo Osaka2020442000000020204402
10Sagan Tosu1010111101022120203302
11Urawa Red Diamonds0000000101011110101101
12Consadole Sapporo00000002011341201134-11
13V-Varen Nagasaki10102211001120201134-11
14FC Tokyo20111210000000201112-11
15Vissel Kobe10012401010111201135-21
16Yokohama F Marinos00000002011131201113-21
17Gamba Osaka10012301001010200224-20
18Jubilo Iwata10010301001010200204-40
 
Top video mới nhất
- Video Torino 0 - 1 Juventus
- Video Borussia Dortmund 2 - 1 Werder Bremen
- Video Fulham 0 - 2 West Ham United
- Video Inter 1 - 0 Udinese
- Video Real Madrid 1 - 0 Rayo Vallecano
- Video Crystal Palace 1 - 0 Leicester City
- Video Watford 3 - 2 Cardiff City
- Video Hannover 0 - 4 Bayern
- Video Vietnam 1 - 0 Malaysia
- Video Getafe 1 - 0 Real Sociedad
- Video Manchester City 3 - 1 Everton
- Video Valencia 2 - 1 Manchester United
- Video Young Boys 2 - 1 Juventus
- Video Crvena Zvezda 1 - 4 Paris Saint-Germain
- Video Inter 1 - 1 PSV Eindhoven
- Video Liverpool 1 - 0 Napoli
- Video Barcelona 1 - 1 Tottenham Hotspur
- Video Malaysia 2 - 2 Vietnam
- Video Everton 2 - 2 Watford
- Video Espanyol 0 - 4 Barcelona
- Video Chelsea FC 2 - 0 Manchester City
- Video Arsenal 1 - 0 Huddersfield Town
- Video Manchester United 4 - 1 Fulham
- Video Bournemouth 0 - 4 Liverpool
 
Lich phat song cac kenh truyen hinh hom nay
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật