Bảng xếp hạng
Video bàn thắng
Loading...
HomeAwayAll
PosTeamPldWDLFAPtsPldWDLFAPtsPldWDLFA+/-Pts
1Nagoya Grampus Eight1100103110032322004226
2Vegalta Sendai1100103110010322002026
3Kawasaki Frontale1010111110030321104134
4Shimizu S-Pulse1010001110042321104224
5Shonan Bellmare1100213101011121103214
6Kashima Antlers1100103101000121101014
7Kashiwa Reysol1100203100101021012113
8Sanfrecce Hiroshima1100103000000011001013
9Cerezo Osaka2020442000000020204402
10Sagan Tosu1010111101022120203302
11Urawa Red Diamonds0000000101011110101101
12Consadole Sapporo00000002011341201134-11
13V-Varen Nagasaki10102211001120201134-11
14FC Tokyo20111210000000201112-11
15Vissel Kobe10012401010111201135-21
16Yokohama F Marinos00000002011131201113-21
17Gamba Osaka10012301001010200224-20
18Jubilo Iwata10010301001010200204-40
 
 
Top video mới nhất
- VIDEO Sevilla 0 - 1 Benfica (Friendly) Highlights
- VIDEO Galatasaray 1 - 2 Valencia (Friendly) Highlights
- VIDEO Bayern Munich 3 - 1 PSG (International Champions Cup) Highlights
- VIDEO AC Milan 2 - 0 Novara (Friendly) Highlights
- VIDEO Levante 3 - 4 Bournemouth (Friendly) Highlights
- VIDEO Roma 1 - 1 Avellino (Friendly) Highlights
- VIDEO Manchester City 0 - 1 Borussia Dortmund (International Champions Cup) Highlights
- VIDEO Blackburn Rovers 0 - 2 Liverpool (Friendly) Highlights
- VIDEO Club America 1 - 1 Manchester United (Friendly) Highlights
- VIDEO FC Koln 1 - 1 Watford (Friendly) Highlights
- VIDEO Zenit St. Petersburg 3 - 2 Genoa (Friendly) Highlights
- VIDEO Vitesse 3 - 0 Lokomotiv Moscow (Friendly) Highlights
 
Lich phat song cac kenh truyen hinh hom nay
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật