Bảng xếp hạng
Video bàn thắng
HomeAwayAll
PosTeamPldWDLFAPtsPldWDLFAPtsPldWDLFA+/-Pts
1Nagoya Grampus Eight1100103110032322004226
2Vegalta Sendai1100103110010322002026
3Kawasaki Frontale1010111110030321104134
4Shimizu S-Pulse1010001110042321104224
5Shonan Bellmare1100213101011121103214
6Kashima Antlers1100103101000121101014
7Kashiwa Reysol1100203100101021012113
8Sanfrecce Hiroshima1100103000000011001013
9Cerezo Osaka2020442000000020204402
10Sagan Tosu1010111101022120203302
11Urawa Red Diamonds0000000101011110101101
12Consadole Sapporo00000002011341201134-11
13V-Varen Nagasaki10102211001120201134-11
14FC Tokyo20111210000000201112-11
15Vissel Kobe10012401010111201135-21
16Yokohama F Marinos00000002011131201113-21
17Gamba Osaka10012301001010200224-20
18Jubilo Iwata10010301001010200204-40
 
Top video mới nhất
- Video France 2 - 1 Germany
- Video Belgium 1 - 1 Netherlands
- Video Brazil 1 - 0 Argentina
- Video Spain 2 - 3 England
- Video Scotland 1 - 3 Portugal
- Video Russia 2 - 0 Turkey
- Video Poland 0 - 1 Italy
- Video Netherlands 3 - 0 Germany
- Video Saudi Arabia 0 - 2 Brazil
- Video Belgium 2 - 1 Switzerland
- Video France 2 - 2 Iceland
- Video Wales 1 - 4 Spain
- Video Poland 2 - 3 Portugal
- Video Argentina 4 - 0 Iraq
- Video Italy 1 - 1 Ukraine
- Video Paris Saint Germain 5 - 0 Lyon
- Video Valencia CF 1 - 1 Barcelona
- Video Liverpool 0 - 0 Manchester City
- Video Southampton 0 - 3 Chelsea FC
- Video Fulham 1 - 5 Arsenal
- Video Bayern Munich 0 - 3 Monchengladbach
- Video Deportivo Alaves 1 - 0 Real Madrid
- Video Udinese 0 - 2 Juventus
- Video Manchester United 3 - 2 Newcastle United
 
Lich phat song cac kenh truyen hinh hom nay
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật