Thứ bảy , ngày 1 tháng 11 năm 2014
 
 
 
 
 
a class="pw-button-tumblr pw-look-native">
England - Championship October 31
FT Norwich City 2 - 1 Bolton Wanderers

England - League 2 October 31
FT Accrington Stanley 2 - 1 Morecambe

Italy - Lega Pro:: group A October 31
FT Sudtirol 1 - 1 Albinoleffe

Italy - Lega Pro:: group B October 31
FT Gubbio 3 - 1 Reggiana

Spain - Liga BBVA October 31
FT Deportivo La Coruna 1 - 2 Getafe

Germany - Bundesliga October 31
FT Schalke 04 1 - 0 Augsburg

Germany - 2nd Bundesliga October 31
FT Fortuna Dusseldorf 0 - 0 Ingolstadt
FT Karlsruhe 1 - 1 Sandhausen
FT Union Berlin 0 - 1 Greuther Furth

Germany - 3rd Liga October 31
FT Hansa Rostock 2 - 2 Osnabruck
FT Sonnenhof Großaspach 3 - 1 Mainz 05 II

Germany - Regionalliga Bayern October 31
FT Burghausen 1 - 3 SpVgg Bayreuth
FT FC Schweinfurt 1 - 0 Eintracht Bamberg

Germany - Regionalliga Nordost October 31
FT Plauen 0 - 0 Germania Halberstadt

Germany - Regionalliga West October 31
FT SV Rodinghausen 7 - 1 SC Wiedenbrueck
FT Viktoria Koln 1904 0 - 1 Aachen
FT Wattenscheid 0 - 2 Fortuna Duesseldorf II

Germany - Regionalliga Südwest October 31
FT Pirmasens 1 - 3 Kaiserslautern II

France - Ligue 1 October 31
FT Monaco 1 - 1 Reims

France - Ligue 2 October 31
FT Auxerre 0 - 3 Brest
FT Clermont Foot 3 - 0 Nimes
FT Creteil 1 - 2 Sochaux
FT Dijon 3 - 0 Ajaccio
FT GFCO Ajaccio 1 - 0 Chateauroux
FT Laval 2 - 1 Tours
FT Le Havre 2 - 0 Arles-Avignon
FT Troyes 1 - 0 Orleans

France - National October 31
FT Boulogne 1 - 2 Lucon
FT Bourg-Peronnas 1 - 1 Istres
FT CA Bastia 0 - 0 Dunkerque
FT Colmar 1 - 1 Amiens
FT Epinal 3 - 2 Chambly
FT Le Poire Sur Vie 0 - 3 Red Star
FT Marseille Consolat 2 - 0 Frejus Saint Raphael
FT Paris FC 1 - 1 US Colomiers
FT Strasbourg 1 - 2 Avranches

Netherlands - Jupiler League October 31
FT FC Eindhoven 2 - 1 Jong Ajax
FT Telstar 2 - 0 MVV Maastricht
FT Fort.Sittard 1 - 8 FC Emmen

Belgium - Jupiler League October 31
FT Zulte-Waregem 2 - 0 Genk

Belgium - Belgacom League October 31
FT Oud-Heverlee 0 - 3 Seraing United

Portugal - Liga ZON Sagres October 31
FT Benfica 1 - 0 Rio Ave

Scotland - Premiership October 31
FT St.Johnstone 2 - 1 Motherwell

Denmark - Superligaen October 31
FT FC Midtjylland 2 - 0 FC Nordsjaelland

Denmark - 2nd Division:: east October 31
FT Hvidovre 1 - 1 Frem

Greece - Football League:: North October 31
FT Larisa 2 - 0 Pierikos FC

Turkey - Super Lig October 31
FT Galatasaray 2 - 1 Kasimpasa

Ireland - Airtricity League:: qualification October 31
FT Galway FC 3 - 0 UCD

Wales - Premier League October 31
FT Cefn Druids AFC 3 - 1 Prestatyn Town FC
FT Aberystwyth 1 - 0 Newtown

Czech Republic - Synot league October 31
FT M Boleslav 1 - 0 Bohemians 1905

Czech Republic - 2nd league October 31
FT Usti nad Labem 2 - 3 Frydek-Mistek

Slovakia - Fortuna League October 31
FT Trencin 4 - 3 Ruzomberok

Russia - Premier League October 31
FT FK Rostov 1 - 0 Ural S.R

Russia - 2nd Division:: south October 31
FT Angusht Nazran 1 - 0 Dinamo Stavropol
FT Anzhi Makhachkala II 1 - 0 FC Rotor Volgograd
FT Astrakhan 2 - 2 Mitos
FT FC Zhemchuzhyna Yalta 1 - 2 Biolog Novokubansk
FT FK Taganrog 0 - 1 Mashuk-KMV
FT Torpedo Armavir 3 - 1 Vityaz Krymsk
FT Alania-D Vladikavkaz 2 - 1 Terek Grozny II
FT FC Krasnodar II 1 - 2 FC SKCHF Sevastopol
FT Afips Afipsky 2 - 1 Sochi
FT TSK Simferopol 4 - 1 Chernomorets N.

Ukraine - Premier League October 31
FT Met. Donetsk 2 - 1 Shakhtar Donetsk

Poland - Ekstraklasa October 31
FT Gornik Leczna 1 - 1 Lechia Gdansk
FT Korona Kielce 3 - 2 Wisla Krakow

Poland - 1st League October 31
FT Flota Swinoujscie 1 - 0 Wigry Suwalki
FT Miedz Legnica 1 - 0 Pogon Siedlce
FT Sandecja Nowy Sacz 1 - 0 GKS Katowice
FT Arka Gdynia 1 - 0 Chrobry Glogow
FT Widzew Lodz 0 - 3 Zaglebie Lubin

Poland - 2nd League October 31
FT KS Legionovia Legionowo 2 - 2 Stal Stalowa Wola
FT Okocimski KS Brzesko 1 - 4 Energetyk ROW Rybnik
FT Stal Mielec 3 - 1 Gornik Walbrzych

Slovenia - 1st SNL October 31
FT Maribor 0 - 1 Domzale

Hungary - OTP BANK Liga October 31
FT Kecskemeti TE 2 - 1 Puskas FC Academy

Romania - Liga 1 October 31
FT Steaua Bucuresti 3 - 0 Dinamo Bucuresti

Bulgaria - A PFG October 31
FT Marek Dupnitsa 0 - 4 PFC Ludogorets Razgrad

Lithuania - A Lyga October 31
FT Klaipedos Granitas 0 - 0 Siauliai
FT Dainava Alytus 0 - 0 Banga Gargzdai

Israel - Leumit League October 31
FT Bnei Lod 1 - 1 Hapoel Jerusalem
FT Hapoel Ramat Gan 0 - 0 Maccabi Kiryat Gat
FT Ironi Tiberias 1 - 1 Maccabi Ahi Nazrat
FT Maccabi Herzeliya 0 - 1 Hapoel Afula
FT Bnei Yehuda Tel Aviv 3 - 0 Hakoach Amidar Ramat Gan

Argentina - Primera:: apertura October 31
live 45+3' Banfield 1 - 0 Olimpo

Argentina - Primera B Nacional October 31
FT All Boys 1 - 0 Crucero del Norte
November 1
live 17' Instituto 0 - 0 Douglas Haig
live 1' Guarani Antonio Franco 0 - 0 Colon
00:30 Gimnasia J ? - ? Ferro Carril Oeste
00:30 Independiente Rivadavia ? - ? Deportivo Santamarina

Argentina - Primera B Metropolitana October 31
FT Dep. Merlo 3 - 3 Colegiales
live 42' Villa Dalmine 1 - 0 Tristan Suarez
November 1
live 17' Club Atletico Platense 0 - 0 Deportivo Moron

Brazil - Serie B October 31
FT Atletico GO 3 - 1 Vila Nova
live 27' Parana Clube 0 - 0 Vasco da Gama

Chile - Primera:: apertura October 31
FT Santiago Wanderers 1 - 0 O'Higgins

Mexico - Primera Division:: apertura November 1
01:30 Morelia ? - ? Monterrey
02:30 Tijuana ? - ? Toluca

Japan - J. League 2 November 1
04:00 Fagiano Okayama FC ? - ? Kyoto Sanga FC
04:00 Kamatamare Sanuki ? - ? Giravanz Kitakyushu
04:00 Mito Hollyhock ? - ? Yokohama FC
04:00 Tokyo Verdy 1969 ? - ? Consadole Sapporo
05:00 FC Gifu ? - ? Oita Trinita
05:00 Kataller Toyama ? - ? Tochigi SC
06:00 Ehime FC ? - ? V-Varen Nagasaki

Singapore - S.League October 31
FT Balestier Khalsa FC 0 - 1 Home United FC
FT Tampines Rovers FC 2 - 1 Brunei DPMM
FT Warriors FC 1 - 0 Albirex Niigata FC

Republic of Korea - K-League Classic November 1
05:00 Chunnam Dragons ? - ? Seongnam FC
05:00 Pohang Steelers ? - ? Jeju United
07:00 Ulsan Hyundai ? - ? Suwon S.B.

Republic of Korea - K-League Challenge November 1
05:00 Korean Police FC ? - ? Gwangju FC
07:00 Daejeon Citizen ? - ? Bucheon FC 1995
07:00 Suwon City ? - ? FC Anyang

Iran - Pro League October 31
FT Naft Tehran 1 - 0 Padideh FC
FT Sepahan 3 - 2 Esteghlal Khuzestan
FT Esteghlal 1 - 1 Saba Qom
FT Saipa 1 - 2 Rah Ahan
FT Gostaresh Foolad FC 1 - 3 Tractor Sazi Tabriz
FT Naft Masjed Soleyman FC 1 - 1 Zob Ahan

Australia - Hyundai A-League October 31
FT Melbourne City FC 1 - 2 Adelaide United
November 1
08:30 Perth Glory ? - ? Newcastle Jets

Algeria - Ligue 1 October 31
FT NA Hussein Dey 2 - 0 CS Constantine

Morocco - Botola Pro October 31
FT Raja Casablanca 0 - 0 OCK Khouribga

 
 
Lịch phát sóng
Animax Animal Planet Arirang AXN
Bloomberg Cartoon Network
Discovery Disney ESPN HBO
NHK StarSports CNN HTV7 HTV9 VTC1 VTC2
O2TV VTV1  VTV2  VTV3 VTV4  VTV6 VTV9
Hà Nội 1 Hà Nội 2  BRVT  Long An Nghệ An
Quảng Ngãi Vĩnh Long 1  Vĩnh Long 2
Thể thao - Bảng xếp hạng thế giới
 Bảng xếp hạng Fifa - Bóng đá nam
Bảng xếp hạng ATP - Tennis - Đơn nam
Bảng xếp hạng PGA - Golf
Bảng xếp hạng ITTF - Bóng bàn đơn nam
Bảng xếp hạng BWF - Cầu lông đơn nam
Bảng xếp hạng BWF - Cầu lông đơn nữ
Bảng xếp hạng FIBA - Bóng rổ nam
Bảng xếp hạng FIVB - Bóng chuyền nam
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1