April 21
11:30
West Bromwich Albion
Liverpool
14:00
Watford
Crystal Palace
April 21
16:15
Manchester United
Tottenham Hotspur
April 21
14:00
Birmingham City
Sheffield United
14:00
Bolton Wanderers
Wolverhampton Wanderers
14:00
Brentford
Queens Park Rangers
14:00
Bristol City
Hull City
14:00
Derby County
Middlesbrough
14:00
Ipswich Town
Aston Villa
14:00
Leeds United
? - ?
Barnsley
14:00
Preston North End
Norwich City
14:00
Sheffield Wednesday
? - ?
Reading
14:00
Sunderland
Burton Albion
18:45
Cardiff City
? - ?
Nottingham Forest
April 21
14:00
AFC Wimbledon
Oldham Athletic
14:00
Doncaster Rovers
Oxford United
14:00
Fleetwood Town
Wigan Athletic
14:00
Gillingham
Blackpool
14:00
Northampton Town
Plymouth Argyle
14:00
Portsmouth
Charlton Athletic
14:00
Rochdale
Bradford City
14:00
Rotherham United
Bristol Rovers
14:00
Scunthorpe United
? - ?
Walsall
14:00
Shrewsbury Town
? - ?
Bury
14:00
Southend United
? - ?
Milton Keynes Dons
April 21
14:00
Barnet
Newport County
14:00
Cambridge United
Cheltenham Town
14:00
Carlisle United
Luton Town
14:00
Crewe Alexandra
Morecambe
14:00
Exeter City
Crawley Town
14:00
Forest Green Rovers
Chesterfield
14:00
Lincoln City
? - ?
Colchester United
14:00
Mansfield Town
? - ?
Port Vale
14:00
Notts County
Yeovil Town
14:00
Swindon Town
? - ?
Grimsby Town
14:00
Wycombe Wanderers
Accrington Stanley
11:30
Eastleigh
Macclesfield Town
14:00
AFC Fylde
? - ?
Solihull Moors
14:00
Aldershot Town
Barrow
14:00
Bromley
Boreham Wood
14:00
Chester FC
Maidstone
14:00
Dagenham & Redbridge
Maidenhead United
14:00
Dover
Gateshead FC
14:00
Ebbsfleet United
Sutton United
14:00
FC Halifax Town
Tranmere Rovers
14:00
Guiseley
? - ?
Woking
14:00
Hartlepool United
? - ?
Torquay United
14:00
Leyton Orient
? - ?
Wrexham
14:00
Alfreton Town
? - ?
FC United of Manchester
14:00
Blyth Spartans
? - ?
Stockport
14:00
Bradford PA
? - ?
Harrogate
14:00
Curzon
? - ?
Spennymoor Town FC
14:00
Darlington
? - ?
Nuneaton Town
14:00
North Ferriby United
? - ?
Kidderminster Harriers
14:00
Salford City
? - ?
Boston United
14:00
Southport
? - ?
Brackley Town
14:00
Tamworth
? - ?
Chorley
14:00
Telford
? - ?
Gainsborough
14:00
York City
? - ?
Leamington
14:00
Chelmsford
? - ?
Havant and Waterlooville
14:00
Concord Rangers
? - ?
Poole Town FC
14:00
Dartford
? - ?
Bath City
14:00
Gloucester City
? - ?
East Thurrock United
14:00
Hemel Hempstead
? - ?
Eastbourne Borough
14:00
Hungerford Town
? - ?
Whitehawk
14:00
Oxford City
? - ?
Bognor Regis Town
14:00
St.Albans
? - ?
Hampton & Richmond
14:00
Truro City
? - ?
Braintree Town
14:00
Wealdstone
? - ?
Chippenham Town
14:00
Welling United
? - ?
Weston Super Mare
April 21
13:00
SPAL 2013
Roma
16:00
Sassuolo
Fiorentina
18:45
AC Milan
Benevento
April 21
13:00
Brescia
? - ?
Cesena
13:00
Cremonese
? - ?
Ascoli Picchio FC 1898
13:00
Entella
? - ?
Pro Vercelli
13:00
Foggia
? - ?
Bari
13:00
Novara
? - ?
Venezia
13:00
Palermo
? - ?
Avellino
13:00
Parma Calcio 1913
? - ?
Carpi
13:00
Salernitana
? - ?
Cittadella
12:30
Arzachena
? - ?
Livorno
12:30
Lucchese
? - ?
Olbia
12:30
Robur Siena
? - ?
Cuneo
12:30
US Gavorrano
? - ?
Alessandria
18:30
Carrarese
? - ?
Pistoiese
18:30
Monza
? - ?
Giana Erminio
18:30
Piacenza
? - ?
Pro Piacenza
18:30
Prato
? - ?
Arezzo
April 21
11:00
Eibar
Getafe
14:15
Celta Vigo
Valencia
April 21
14:00
Gimnastic
? - ?
Numancia
14:00
Real Zaragoza
? - ?
Almeria
16:00
Albacete
? - ?
Reus
16:00
Tenerife
? - ?
Huesca
16:00
RC Deportivo Fabril
? - ?
Celta Vigo B
14:00
Real Sociedad B
? - ?
Mirandes
15:00
SD Amorebieta
? - ?
Barakaldo
16:00
SD Leioa
? - ?
Arenas Getxo
09:30
Alcoyano
? - ?
Pena Dep. Santa Eulalia
15:00
Betis Deportivo Balompie
? - ?
Cartagena
15:30
Lorca Deportiva
? - ?
Futbol Club Jumilla
16:00
CD El Ejido 2012
? - ?
Marbella FC
16:00
Ecija
? - ?
Granada B
16:00
UCAM Murcia
? - ?
Merida
April 21
19:30
Barcelona
Sevilla
April 21
13:30
Eintracht Frankfurt
Hertha Berlin
13:30
Hamburger SV
Freiburg
13:30
Hannover 96
Bayern Munich
13:30
RasenBallsport Leipzig
Hoffenheim
13:30
VfB Stuttgart
Werder Bremen
16:30
Borussia Dortmund
Bayer Leverkusen
April 21
11:00
Jahn Regensburg
? - ?
St. Pauli
11:00
Sandhausen
? - ?
Darmstadt
11:00
Union Berlin
? - ?
FC Heidenheim
April 21
12:00
Hansa Rostock
? - ?
Wehen
12:00
Magdeburg
? - ?
Fortuna Koeln
12:00
Paderborn
? - ?
Unterhaching
12:00
RW Erfurt
? - ?
Sonnenhof Grossaspach
12:00
Werder Bremen II
? - ?
Carl Zeiss Jena
12:00
Wuerzburger Kickers
? - ?
Chemnitzer FC
12:00
Burghausen
? - ?
FC Memmingen
12:00
FV Illertissen
? - ?
FC Pipinsried
12:00
Ingolstadt II
? - ?
FC Schweinfurt
12:00
Nuernberg II
? - ?
Greuther Fuerth II
12:00
SV Schalding-Heining
? - ?
Bayern Munich II
12:00
SV Seligenporten
? - ?
VfB Eichstaett
12:05
1860 Muenchen
? - ?
Augsburg II
11:30
SC Weiche Flensburg
? - ?
SSV Jeddeloh
12:00
Eintracht Braunschweig II
? - ?
SV Drochtersen/Assel
12:00
FC Hansa Lueneburg
? - ?
St.Pauli II
14:00
BSV Rehden
? - ?
Eutin 08
11:30
VfB Auerbach
? - ?
FSV Union Fuerstenwalde
12:00
Eintracht Stadtallendorf
? - ?
Hoffenheim II
12:00
FSV Frankfurt
? - ?
Elversberg
12:00
Koblenz
? - ?
TSV Steinbach
12:00
Mainz 05 II
? - ?
SV Roechling
12:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
Freiburg II
12:00
Waldhof Mannheim
? - ?
TSV Schott Mainz
12:00
FC Koeln II
? - ?
TuS Erndtebrueck
12:00
FC Wegberg-Beeck
? - ?
Viktoria Koeln 1904
12:00
SC Wiedenbrueck
? - ?
Borussia Moenchengladbach II
12:00
Wattenscheid
? - ?
SV Roedinghausen
12:00
Westfalia Rhynern
? - ?
SC Verl
13:30
RW Essen
? - ?
Alemannia Aachen
14:00
Wuppertal
? - ?
Borussia Dortmund II
April 21
15:00
Marseille
Lille
18:00
Amiens
Strasbourg
18:00
Guingamp
Monaco
18:00
Metz
Caen
18:00
Toulouse
Angers
April 21
13:00
Nancy
? - ?
Auxerre
April 21
13:00
AS Beziers
? - ?
Laval
18:30
Genk
? - ?
Anderlecht
16:00
Oud-Heverlee
? - ?
Royal Excel Mouscron
18:00
Waasland-Beveren
? - ?
Lierse
18:00
St.Truiden
? - ?
Eupen
April 21
15:00
Pacos de Ferreira
? - ?
Belenenses
17:15
Feirense
? - ?
Vitoria de Guimaraes
19:30
Estoril
? - ?
Benfica
April 21
15:00
Academica
? - ?
Real SC
15:00
Uniao da Madeira
? - ?
Sporting Covilha
April 21
11:30
Hibernian
? - ?
Celtic
14:00
Dundee FC
? - ?
St.Johnstone
14:00
Kilmarnock
? - ?
Aberdeen
14:00
Partick Thistle
? - ?
Hamilton Academical
14:00
Ross County
? - ?
Motherwell
April 21
14:00
Dumbarton
? - ?
Falkirk
14:00
Inverness CT
? - ?
Dunfermline Athletic
14:00
Livingston
? - ?
Brechin City
14:00
Queen of South
? - ?
Dundee United
14:00
St. Mirren
? - ?
Greenock Morton
April 21
14:00
Albion Rovers
? - ?
East Fife
14:00
Arbroath
? - ?
Airdrieonians
14:00
Forfar Athletic
? - ?
Queen's Park
14:00
Stranraer
? - ?
Raith Rovers
April 21
14:00
Annan Athletic
? - ?
Stirling Albion
14:00
Berwick Rangers
? - ?
Cowdenbeath
14:00
Edinburgh City
? - ?
Clyde
14:00
Elgin City
? - ?
Peterhead
14:00
Stenhousemuir
? - ?
Montrose
14:00
FC Koebenhavn
AC Horsens
11:00
Kolding IF
? - ?
Kjellerup
12:00
Middelfart G og BK
? - ?
Naestved
13:00
Frem
? - ?
FC Sydvest 05
13:00
Skovshoved
? - ?
Jammerbugt FC
11:00
B 93
? - ?
HIK
12:00
Aarhus Fremad
? - ?
Broenshoej
12:00
IF Lyseng
? - ?
Greve
12:00
Naesby
? - ?
Odder IGF
13:00
Hilleroed
? - ?
Dalum
April 21
16:00
Brann
? - ?
Stabaek
April 21
14:00
Oestersunds FK
? - ?
Oerebro
April 21
12:00
Oergryte FF
? - ?
Halmstads BK
14:00
Degerfors
? - ?
Landskrona BoIS
April 21
13:00
FC Inter
? - ?
TPS
13:00
FC Lahti
? - ?
Ilves
13:00
HJK
? - ?
KuPS
13:00
SJK
? - ?
Honka
April 21
14:00
Wolfsberger AC
? - ?
Sturm Graz
16:30
LASK
? - ?
Austria Wien
16:30
Mattersburg
? - ?
SKN St. Poelten
17:00
Grasshopper
Lugano
17:00
St. Gallen
? - ?
Thun
April 21
14:00
Kissamikos FC
? - ?
OFI Crete
April 21
10:30
Genclerbirligi
? - ?
Osmanlispor FK
10:30
Karabukspor
Bursaspor
13:00
Trabzonspor
Sivasspor
16:00
Alanyaspor
Galatasaray
April 21
10:00
Elazigspor
? - ?
Adanaspor
12:00
Boluspor
? - ?
Istanbulspor
12:00
Gaziantepspor
? - ?
Eskisehirspor
18:45
Sligo Rovers
? - ?
St. Patrick's Athletic
April 21
18:30
Longford Town
? - ?
UCD
18:45
Cobh Ramblers
? - ?
Drogheda United
April 21
13:00
Avondale United
? - ?
Pike Rovers
14:00
Leeds
? - ?
St Michael's
15:00
Maynooth University Town
? - ?
Everton
18:00
Inchicore Athletic
? - ?
Crumlin United
April 21
13:30
Cardiff Met University
? - ?
Bala Town
13:30
Llandudno FC
? - ?
Barry Town
13:30
Newtown
? - ?
Prestatyn Town FC
14:00
Crusaders
? - ?
Cliftonville
14:00
Glenavon
? - ?
Ballymena United
14:00
Linfield
? - ?
Coleraine
14:00
Ards
? - ?
Ballinamallard United
14:00
Dungannon Swifts
? - ?
Warrenpoint Town
14:00
Glentoran
? - ?
Carrick Rangers
15:00
Omonia Nicosia
? - ?
AEL Limassol
15:00
Nea Salamis
? - ?
Doxa Katokopia
16:00
Ermis Aradippou
? - ?
Pafos FC
April 21
13:00 Limited coverage
Skallagrimur
? - ?
Reynir
14:00 Limited coverage
Einherji
? - ?
Leiknir Faskrudsfjordur
14:00 Limited coverage
Fram Reykjavik
? - ?
GG
14:00 Limited coverage
Magni
? - ?
KF
13:00
Sigma Olomouc
? - ?
Banik Ostrava
15:00
Bohemians 1905
? - ?
Vysocina Jihlava
15:00
Slovacko
? - ?
Dukla Praha
16:00
Mlada Boleslav
? - ?
Zlin
18:15
FC Zbrojovka Brno
? - ?
Viktoria Plzen
live HT
Olympia Prague
Frydek-Mistek
15:00
FK MAS Taborsko
? - ?
Znojmo
15:00
Pribram
? - ?
Hradec Kralove
April 22
08:15
Zizkov
? - ?
Pardubice
12:45
Ruzomberok
? - ?
Spartak Trnava
15:00
FK Senica
? - ?
Zeleziarne Podbrezova
15:00
Zlate Moravce
? - ?
Zemplin Michalovce
April 21
13:30
Rubin Kazan
? - ?
FC Rostov
16:00
Anzhi Makhachkala
? - ?
Ural
April 22
08:00
SKA-Khabarovsk
? - ?
Dinamo Moscow
April 21
10:00
Sibir Novosibirsk
? - ?
Tyumen
11:00
FC Orenburg
? - ?
Dinamo St Petersburg
11:00
FC Yenisey Krasnoyarsk
? - ?
Tom Tomsk
12:00
Spartak Moscow II
? - ?
FC Volgar
13:00
Fakel
? - ?
Olimpiec Nizhny
14:00
FC Rotor Volgograd
? - ?
Luch Energiya Vladivostok
14:00
Zenit St. Petersburg II
? - ?
Krylya Sovetov Samara
18:00
Baltika
? - ?
Khimki
11:00
Kolomna
? - ?
Torpedo Vladimir
11:00
Pskov 747
? - ?
Znamya
12:00
Dinamo St Petersburg II
? - ?
Spartak Kostroma
14:00
Tekstilshchik
? - ?
Lokomotiv-Kazanka Moscow
10:00
FC Rotor Volgograd II
? - ?
Saturn Ramenskoye
11:00
Kaluga
? - ?
Zorky Krasnogorsk
12:00
Sokol Saratov
? - ?
Metalurg Lypetsk
AAW
Zenit Penza
0 - 3
Torpedo Moscow
13:00
Khimik Novomoskovsk
? - ?
Dinamo Briansk
15:30
FC Ryazan
? - ?
Ararat Moscow
10:00
Ural II
? - ?
NoSta
AAW
Dinamo Kirov
3 - 0
Anzhi-Junior Zelenodolsk
12:00
FC Chelyabinsk
? - ?
Volga Ulyanovsk
13:00
Syzran-2003
? - ?
Krylya Sovetov Samara II
14:00
Mordovya
? - ?
Zenit Izhevsk
11:30
Spartak Nalchik
? - ?
Mashuk-KMV
12:00
Dinamo Stavropol
? - ?
Kuban Krasnodar II
13:00
Angusht Nazran
? - ?
Anzhi Makhachkala II
13:00
Biolog Novokubansk
? - ?
Armavir FC
13:00
FC Krasnodar II
? - ?
Chernomorets Novorossiysk
13:00
SKA Rostov
? - ?
Druzhba
14:00
Chayka
? - ?
Akademia Rostov
14:00
Spartak Vladikavkaz
? - ?
Afips Afipsky
14:00
Shakhtar Donetsk
? - ?
Vorskla
11:00
Chornomorets Odesa
? - ?
FC Olexandria
11:00
Stal Kamianske
? - ?
Zirka
16:00
Gornik Zabrze
? - ?
Wisla Plock
18:30
Korona Kielce
? - ?
Jagiellonia Bialystok
13:30
Piast Gliwice
? - ?
Pogon Szczecin
April 21
10:30
Stomil Olsztyn
? - ?
Puszcza Niepolomice
11:00
Olimpia Grudziadz
? - ?
Chojniczanka Chojnice
15:45
Chrobry Glogow
? - ?
GKS Katowice
16:00
Bytovia Bytow
? - ?
Rakow Czestochowa
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
? - ?
Miedz Legnica
April 21
13:00
Siarka Tarnobrzeg
? - ?
Gryf Wejherowo
14:00
Olimpia Elblag
? - ?
Lodzki KS
14:00
ROW Rybnik 1964
? - ?
GKS Belchatow
14:00
Warta Poznan
? - ?
Znicz Pruszkow
15:00
KS Legionovia Legionowo
? - ?
Gwardia Koszalin
15:00
Radomiak Radom
? - ?
Stal Stalowa Wola
15:00
Wisla Pulawy
? - ?
GKS Jastrzebie
April 21
17:00
Rijeka
? - ?
Osijek
17:00
Radnicki Nis
? - ?
FK Crvena Zvezda
15:00
Javor
? - ?
FK Zemun
15:00
Rad Beograd
? - ?
FK Radnik Surdulica
April 21
14:50
Aluminij
? - ?
Maribor
17:00
Gorica
? - ?
NK Krsko
April 21
15:00
Budapest Honved
? - ?
Ujpest
15:00
Diosgyori VTK
? - ?
Puskas FC Academy
15:00
Ferencvaros
? - ?
Paksi SE
15:00
Haladas
? - ?
Balmazujvaros
15:00
Vasas Budapest
Mezokovesd SE
17:30
Videoton FC
? - ?
Debrecen
17:45
FC Viitorul Constanta
? - ?
FC FCSB
15:00
Concordia Chiajna
? - ?
FC Voluntari
12:00
Levski Sofia
Vereya
14:30
Botev Plovdiv
? - ?
Ludogorets Razgrad
17:00
Beroe
? - ?
PFC CSKA-Sofia
April 21
11:00
FC Luch Minsk
? - ?
FK Slutsk
13:00
Dinamo Minsk
? - ?
Gomel
15:00
Torpedo Zhodino
? - ?
FC Minsk
April 21
16:00
FK Jelgava
? - ?
Riga FC
April 21
10:00
FC Kuressaare
? - ?
Nomme JK Kalju
10:00
Tulevik Viljandi
? - ?
Flora Tallinn
13:00
Trans Narva
? - ?
Talinna Kalev
14:30
Radnik Bijeljina
? - ?
Zrinjski Mostar
15:00
FK Krupa
? - ?
Zeljeznicar
15:00
Celik Zenica
? - ?
Borac Banja Luka
15:00
Vitez
? - ?
FK Mladost Doboj Kakanj
14:30 Limited coverage
Drina Zvornik
? - ?
FK Podrinje
14:30 Limited coverage
FK Zvijezda 09
? - ?
Slavija Sarajevo
14:30 Limited coverage
Rudar Prijedor
? - ?
Tekstilac Derventa
14:30 Limited coverage
FK Napredak Donji Sepak
? - ?
Kozara
14:30 Limited coverage
Sloga Doboj
? - ?
Sloboda Mrkonjic Grad
14:30 Limited coverage
Sutjeska
? - ?
Zeljeznicar Banja Luka
14:30
FK Iskra
? - ?
Sutjeska
14:30
Grbalj Radanovici
? - ?
Decic Tuzi
14:30
Petrovac
? - ?
Rudar Pljevlja
14:30
Zeta
? - ?
Kom
15:00
Mladost Podgorica
? - ?
Buducnost Podgorica
17:30
Maccabi Tel Aviv
? - ?
Bnei Yehuda Tel Aviv
14:45
Hapoel Ironi Kiryat Shmona
? - ?
Bnei Sakhnin
15:00
Maccabi Petach Tikva
? - ?
Maccabi Haifa
17:00
Hapoel Ashkelon
? - ?
Hapoel Ironi Akko
16:15
San Martin San Juan
? - ?
Lanus
16:15
Temperley
? - ?
Velez Sarsfield
18:30
Talleres
? - ?
Gimnasia LP
20:45
Banfield
? - ?
Godoy Cruz
23:00
San Lorenzo
? - ?
Chacarita Juniors
18:05
San Martin de Tucuman
? - ?
Guillermo Brown
18:30
Nueva Chicago
? - ?
Brown de Adrogue
16:05
CA Defensores de Belgrano
? - ?
Barracas Central
April 21
19:00
Bahia
? - ?
Santos FC
22:00
Flamengo
? - ?
America MG
April 21
19:30
Avai FC
? - ?
Brasil de Pelotas
19:30
CRB
? - ?
Vila Nova
19:30
Goias
? - ?
Figueirense
19:30
Guarani
? - ?
Sampaio Correa
22:00
Criciuma
? - ?
Ponte Preta
19:00
Guabira
? - ?
Bolivar
21:15
The Strongest
? - ?
Sport Boys Warnes
April 22
00:15
Oriente Petrolero
? - ?
Real Potosi
15:00
Deportes Iquique
? - ?
Palestino
20:30
Colo Colo
? - ?
Deportes Temuco
23:00
Universidad de Concepcion
? - ?
Everton CD
20:15
Patriotas
? - ?
La Equidad
22:30
Tolima
? - ?
Millonarios
23:00
Bucaramanga
? - ?
Independiente Medellin
April 22
00:45
Atletico Nacional
? - ?
Once Caldas
21:00
Guayaquil City
? - ?
Universidad Catolica
23:30
El Nacional
? - ?
Independiente del Valle
21:50
Cerro Porteno
? - ?
3 de Febrero
23:50
Guarani
? - ?
Libertad
20:30
Sporting Cristal
? - ?
Universidad San Martin
22:45
FBC Melgar
? - ?
Union Comercio
April 22
01:00
Academia Cantolao
? - ?
Sport Boys
18:00
Danubio
? - ?
Rampla Juniors
AAW
El Tanque Sisley
0 - 0
Defensor Sporting
19:00
Liverpool FC
? - ?
Racing
19:00
Montevideo Wanderers
? - ?
River Plate
20:15
Cerro
? - ?
Club Atletico Torque
19:30
Aragua FC
? - ?
Deportivo Lara
19:30
Caracas
? - ?
Deportivo La Guaira
19:30
Deportivo Anzoategui
? - ?
Estudiantes de Caracas
22:00
Cruz Azul
? - ?
Monarcas Morelia
22:00
Queretaro FC
? - ?
Pachuca
April 22
00:00
Monterrey
? - ?
Lobos de la BUAP
00:06
Leon
? - ?
Tijuana
02:00
Necaxa
? - ?
Tigres
17:00
Montreal Impact
? - ?
Los Angeles FC
19:00
Houston Dynamo
? - ?
Toronto FC
19:30
New York Red Bulls
? - ?
Chicago Fire
23:30
Columbus Crew
? - ?
New England Rev.
23:30
Orlando City
? - ?
San Jose Earthquakes
April 22
00:00
FC Dallas
? - ?
Philadelphia Union
01:00
Real Salt Lake
? - ?
Colorado Rapids
02:30
LA Galaxy
? - ?
Atlanta United
18:00
Ottawa Fury
? - ?
North Carolina FC
23:00
Atlanta United II
? - ?
Louisville City FC
23:00
FC Cincinnati
? - ?
Pittsburgh Riverhounds
23:00
Penn FC
? - ?
Charleston Battery
23:30
Tampa Bay Rowdies
? - ?
Real Monarchs SLC
April 22
00:00
Colorado Springs Switchbacks FC
? - ?
Seattle Sounders FC II
00:00
OKC Energy FC
? - ?
Saint Louis FC
02:00
Phoenix Rising FC
? - ?
Swope Park Rangers
02:00
Portland Timbers II
? - ?
Reno 1868 FC
19:30
North Carolina Courage
? - ?
Utah Royals
April 22
00:00
Chicago Red Stars
? - ?
Sky Blue FC
23:00
CSD Comunicaciones
? - ?
Deportivo Malacateco
April 22
01:00
Coban Imperial
? - ?
Siquinala
01:00
Real Espana
Honduras Progreso
April 21
FT
Sanfrecce Hiroshima
Sagan Tosu
FT
Vegalta Sendai
Jubilo Iwata
FT
Kawasaki Frontale
Kashima Antlers
FT
Urawa Red Diamonds
Consadole Sapporo
FT
Vissel Kobe
Nagoya Grampus Eight
FT
Yokohama F.Marinos
Shonan Bellmare
10:00
Gamba Osaka
? - ?
Cerezo Osaka
April 22
07:00
V-Varen Nagasaki
? - ?
Kashiwa Reysol
April 21
FT
Kyoto Sanga FC
Roasso Kumamoto
FT
Tokyo Verdy
Mito Hollyhock
live 12'
Ehime FC
0 - 0
Ventforet Kofu
10:00
Fagiano Okayama FC
? - ?
FC Gifu
April 22
04:00
Albirex Niigata
? - ?
Omiya Ardija
04:00
Avispa Fukuoka
? - ?
JEF United Chiba
05:00
Matsumoto Yamaga
? - ?
Montedio Yamagata
05:00
Tokushima Vortis
? - ?
Kamatamare Sanuki
05:00
Yokohama FC
? - ?
Tochigi SC
05:00
Zweigen Kanazawa
? - ?
Oita Trinita
06:00
Machida Zelvia
? - ?
Renofa Yamaguchi
09:30
Warriors FC
? - ?
Tampines Rovers FC
April 21
live 86'
Hebei CFFC
Beijing Renhe
11:35
Guangzhou R&F F.C.
Shandong Luneng
11:35
Guizhou Hengfeng
Changchun Yatai
April 22
07:30
Dalian Yifang
? - ?
Tianjin Quanjian
FT
FC Seoul
Daegu FC
FT
Jeonnam Dragons
Gangwon FC
FT
Pohang Steelers
Sangju Sangmu
April 22
05:00
Jeju United
? - ?
Jeonbuk FC
07:00
Gyeongnam FC
? - ?
Ulsan Hyundai
07:00
Incheon United
? - ?
Suwon Bluewings
FT
Busan I'Park
FC Anyang
FT
Daejeon Citizen
Seongnam FC
FT
Gwangju FC
Suwon City
April 22
06:00
Ansan Greeners
? - ?
Bucheon FC 1995
08:00
Seoul E-Land FC
? - ?
Asan Mugunghwa
10:45
Siam Navy FC
? - ?
Air Force Central FC
11:00
Ubon UMT FC
? - ?
Chainat FC
12:00
Chonburi
? - ?
Muang Thong United
13:00
Port FC
? - ?
Prachuap FC
April 21
10:00
Hoang Anh Gia Lai
? - ?
Da Nang
11:00
Than Quang Ninh
? - ?
Nam Dinh
12:00
Keshla
? - ?
Zira
April 21
12:30
Sioni Bolnisi
? - ?
Dinamo Tbilisi
16:00
Dila Gori
? - ?
FC Rustavi
FT
Persipura Jayapura
Mitra Kukar
live 45+1'
Madura United
Arema
11:30
PSM Makassar
? - ?
PS TIRA
11:30
Persib Bandung
? - ?
Pusamania Borneo
April 22
08:30
Bali United Pusam
? - ?
Barito Putera
14:00
Al-Nasr SC
? - ?
Al-Ain
14:00
Al-Wahda
? - ?
Ajman
16:30
Al-Jazira
? - ?
Sharjah Cultural Club
08:00
Melbourne Victory
? - ?
Adelaide United
April 21
16:00
Smouha SC
? - ?
El Dakhleya
16:00
Tanta
? - ?
Al Masry
16:00
Wadi Degla FC
? - ?
El Entag El Harby
18:15
Al Nasr
? - ?
ENPPI
April 21
10:00 Limited coverage
Chemelil Sugar
? - ?
Sofapaka
11:00 Limited coverage
Kariobangi Sharks
? - ?
Kakamega Homeboyz
12:00 Limited coverage
Bandari
? - ?
AFC Leopards
12:00 Limited coverage
Zoo FC
? - ?
Tusker FC
13:15 Limited coverage
Wazito FC
? - ?
Mathare United
April 21
15:00
Chabab Atlas Khenifra
? - ?
Olympic Club de Safi
19:00
Wydad Casablanca
? - ?
KACM
 
 
 
 
 
Top video mới nhất
- VIDEO Real Sociedad 3 – 0 Atletico Madrid (La Liga) Highlights
- VIDEO Leicester 0 – 0 Southampton (Premier League) Highlights
- VIDEO Burnley 1 – 2 Chelsea (Premier League) Highlights
- VIDEO Levante 1 – 0 Malaga (La Liga) Highlights
- VIDEO Real Betis 1 – 0 Las Palmas (La Liga) Highlights
- VIDEO Alaves 1 – 2 Girona (La Liga) Highlights
- VIDEO Roma 2 – 1 Genoa (Serie A) Highlights
- VIDEO Real Madrid 1 – 1 Athletic Bilbao (La Liga) Highlights
- VIDEO Torino 1 – 1 AC Milan (Serie A) Highlights
- VIDEO Caen 1 – 3 PSG (French Cup) Highlights
- VIDEO Crotone 1 – 1 Juventus (Serie A) Highlights
- VIDEO Bournemouth 0 – 2 Manchester United (Premier League) Highlights
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật