November 5
FT
Tottenham Hotspur
Crystal Palace
FT
Manchester City
Arsenal
FT
Chelsea
Manchester United
FT
Everton
Watford
November 5
FT
Cambridge United
Sutton United
FT
Charlton Athletic
Truro City
FT
Coventry City
Maidenhead United
FT
Dartford
Swindon Town
FT
Exeter City
Heybridge Swifts
FT
Guiseley
0 - 0
Accrington Stanley
FT
Leatherhead
Billericay
FT
Solihull Moors
Wycombe Wanderers
FT
Woking
Bury
November 5
FT
Middlesbrough
Sunderland
November 5
FT
Inter
Torino
FT
Cagliari
Hellas Verona
FT
ChievoVerona
SSC Napoli
FT
Fiorentina
Roma
FT
Juventus
Benevento
Postp. Limited coverage
Lazio
? - ?
Udinese
FT
Atalanta
SPAL 2013
FT
Sassuolo
AC Milan
November 5
FT
Empoli
Spezia
November 5
FT
Levante
Girona
FT
Celta Vigo
Athletic Bilbao
FT
Real Sociedad
Eibar
FT
Villarreal
Malaga
FT
Real Madrid
Las Palmas
November 5
FT
Real Oviedo
Lugo
FT
Leonesa
Barcelona B
FT
Osasuna
Granada
FT
Valladolid
Gimnastic
FT
Almeria
Cadiz
November 5
FT
FC Cologne
Hoffenheim
FT
Wolfsburg
Hertha Berlin
November 5
FT
Erzgebirge Aue
Arminia Bielefeld
FT
Fortuna Duesseldorf
FC Heidenheim
FT
Holstein Kiel
Dynamo Dresden
November 5
FT
Hansa Rostock
Karlsruher SC
FT
RW Erfurt
Sportfreunde Lotte
November 5
FT
Nice
Dijon
FT
Marseille
Caen
FT
Metz
Lille
FT
Saint-Etienne
Lyon
November 5
FT
ADO Den Haag
Feyenoord
FT
Ajax
FC Utrecht
FT
Vitesse
PEC Zwolle
FT
PSV Eindhoven
FC Twente
November 5
FT
Royal Antwerp
Sporting Charleroi
FT
Anderlecht
Club Brugge
FT
Oostende
Zulte-Waregem
FT
Cercle Brugge
Westerlo
FT
Lierse
Oud-Heverlee
FT
Roeselare
Tubize
FT
Union St.-Gilloise
KFCO Beerschot-Wilrijk
November 5
FT
Chaves
Pacos de Ferreira
FT
Feirense
Maritimo
FT
Vitoria de Guimaraes
Benfica
FT
Sporting CP
Braga
November 5
FT
Uniao da Madeira
FC Porto B
FT
Academica
Nacional
FT
Benfica B
Penafiel
FT
Cova da Piedade
Braga B
FT
Real SC
Academico Viseu
FT
Sporting CP B
Oliveirense
FT
Varzim
Sporting Covilha
FT
Gil Vicente
Famalicao
FT
Santa Clara
Leixoes
November 5
FT
Hearts
Kilmarnock
November 5
FT
FC Koebenhavn
Broendby IF
FT
OB
SoenderjyskE
FT
Randers FC
AGF
FT
Hobro
AaB
November 5
FT
Brabrand
Vejle Boldklub
FT
Esbjerg fB
Vendsyssel FF
FT
HB Koege
Fremad Amager
FT
Nykoebing FC
FC Roskilde
FT
Thisted
Skive
November 5
FT
Brann
Lillestroem
FT
FK Haugesund
Stroemsgodset
FT
Odds Ballklubb
Stabaek
FT
Sogndal
Tromsoe
FT
Viking
Sarpsborg 08
FT
Aalesund
Rosenborg
November 5
FT
Aasane
Start
FT
Arendal Fotball
Ranheim
FT
Elverum
Mjoendalen
FT
Fredrikstad
Sandnes
FT
Jerv
Floroe
FT
Kongsvinger
Tromsdalen
FT
Levanger
Ull/Kisa
FT
Stroemmen
Bodoe/Glimt
November 5
FT
AFC Eskilstuna
Sirius
FT
Hammarby
Halmstads BK
FT
IFK Gothenburg
GIF Sundsvall
FT
Joenkoepings Soedra
Oestersunds FK
FT
Kalmar FF
Djurgaarden
FT
Malmoe FF
Haecken
FT
Oerebro
AIK
FT
Elfsborg
IFK Norrkoeping
November 5
FT
Austria Wien
Mattersburg
FT
SKN St. Poelten
Salzburg
November 5
FT
Basel
Young Boys
FT
Luzern
St. Gallen
FT
Thun
Lugano
FT
FC Vaduz
Aarau
November 5
FT
Olympiacos
Platanias
FT
AOK Kerkyra
AE Larissa
FT
Apollon Smirnis
PAS Giannina
FT
AEK Athens
PAOK Thessaloniki FC
November 5
FT
AE Karaiskakis
Acharnaikos FC
FT
Aiginiakos FC
Doxa Dramas
FT
Anagennisi Karditsas
OFI Crete
FT
Apollon Larissa
Veria FC
FT
Ergotelis
Kissamikos FC
FT
Kallithea
Panachaiki
FT
Panegialios
Panserraikos FC
FT
Trikala
Aris Thessaloniki FC
November 5
FT
Akhisar Belediye Genclik Ve Spor
Alanyaspor
FT
Yeni Malatyaspor
Istanbul Basaksehir
FT
Goztepe
Besiktas
FT
Sivasspor
Konyaspor
November 5
FT
Boluspor
Samsunspor
FT
Istanbulspor
Balikesirspor
FT
Eskisehirspor
Ankaragucu
FT
Adanaspor
Rizespor
November 5
AET
Dundalk
Cork City *
November 5
FT
APOEL Nicosia
Pafos FC
FT
Nea Salamis
Ermis Aradippou
FT
AEL Limassol
Alki Oroklinis
FT
AEK Larnaca
Apollon Limassol
FT
CS Fola Esch
US Mondorf les Bains
FT
FC Victoria Rosport
FC Rodange 91
FT
Racing FC Union Luxembourg
AS Jeunesse Esch
FT
US Hostert
Union Esch FC
FT
Una Strassen
F91 Dudelange
FT
Union Titus Petange
FC Differdange 03
November 5
FT
Jablonec
FC Zbrojovka Brno
FT
Zlin
Sparta Prague
FT
Viktoria Plzen
Slavia Prague
November 5
FT
Zizkov
FK MAS Taborsko
FT
FC Vlasim
Trinec
FT
FK Varnsdorf
Znojmo
FT
SK Dynamo Ceske Budejovice
0 - 0
Pardubice
November 5
FT
FK Senica
Zilina
FT
Spartak Trnava
Ruzomberok
FT
Zlate Moravce
Nitra
November 5
FT
SKA-Khabarovsk
Arsenal Tula
FT
Amkar
Anzhi Makhachkala
FT
Lokomotiv Moscow
CSKA Moscow
FT
Rubin Kazan
Zenit St. Petersburg
FT
Spartak Moscow
FC Ufa
FT
Metalurg Lypetsk
Zorky Krasnogorsk
November 5
FT
Mariupol
Shakhtar Donetsk
FT
Stal Kamianske
Karpaty
FT
Olimpik Donetsk
Zorya
FT
Dynamo Kyiv
Vorskla
November 5
FT
Termalica Nieciecza
Piast Gliwice
FT
Zaglebie Lubin
Cracovia
FT
Pogon Szczecin
Legia Warszawa
November 5
FT
Chrobry Glogow
0 - 0
Bytovia Bytow
November 5
FT
Znicz Pruszkow
KS Legionovia Legionowo
FT
Olimpia Elblag
Siarka Tarnobrzeg
FT
Stal Stalowa Wola
Gwardia Koszalin
November 5
FT
NK Lokomotiva
Rijeka
FT
Slaven
Dinamo Zagreb
November 5
FT
FK Zemun
Mladost Lucani
FT
Macva Sabac
Partizan Beograd
FT
Radnicki Nis
FK Crvena Zvezda
November 5
FT
Olimpija Ljubljana
Ankaran Hrvatini
November 5
FT
CFR Cluj
CSMS Iasi
FT
FC FCSB
Concordia Chiajna
FT
Cherno More Varna
Vereya
FT
Ludogorets Razgrad
PFC CSKA-Sofia
November 5
FT
Dinamo Minsk
FK Slutsk
FT
FK Gorodeya
FC Minsk
FT
GOSK Gabela
FK Sarajevo
November 5
FT
FC Academy Pandev
Pobeda
FT
FK Vardar Skopje
FK Skopje
FT
KF Shkendija
Rabotnicki
FT
Pelister
Renova
FT
Shkupi
FK Sileks
November 5
FT
Maccabi Petach Tikva
Hapoel Beer Sheva
FT
Hapoel Raanana
Maccabi Tel Aviv
FT
Maccabi Haifa
Bnei Sakhnin
FT
Temperley
Defensa y Justicia
FT
Belgrano
Independiente
FT
Estudiantes
Argentinos Juniors
FT
River Plate
Boca Juniors
FT
Guillermo Brown
Ferro Carril Oeste
FT
Almagro
Deportivo Moron
FT
Flandria
Independiente Rivadavia
FT
Sacachispas FC
Atlanta
FT
Acassuso
Colegiales
FT
Club Rivadavia
Club Cipolletti
FT
Independiente de Neuquen
Villa Mitre
FT
Deportivo Roca
CA Alvarado
FT
Ferro Carril Oeste General Pico
Deportivo Madryn
FT
Deportivo San Jorge Tucuman
Juventud Antoniana
FT
Sarmiento de Resistencia
0 - 0
CA Chaco For Ever
November 5
FT
Corinthians
Palmeiras
FT
Cruzeiro
Atletico PR
FT
Gremio
Flamengo
FT
Bahia
Ponte Preta
FT
Chapecoense AF
Sport Recife
FT
Vasco da Gama
Vitoria
FT
Real Potosi
Universitario
FT
Sport Boys Warnes
Guabira
FT
Jorge Wilstermann
Bolivar
FT
Blooming
Oriente Petrolero
FT
Deportes Iquique
O'Higgins
FT
Deportes Temuco
Antofagasta
FT
Colo Colo
Union Espanola
FT
Tigres FC
0 - 0
Envigado
FT
Bucaramanga
CD Jaguares
FT
Cortulua
Atletico Huila
FT
Santa Fe
0 - 0
America de Cali
FT
Patriotas
Millonarios
FT
Tolima
Atletico Junior
November 6
FT
Deportivo Cali
Atletico Nacional
FT
Olimpia
Cerro Porteno
FT
Nacional
Guarani
FT
Comerciantes Unidos
Universitario de Deportes
FT
Boston River
Montevideo Wanderers
FT
Cerro
Danubio
FT
El Tanque Sisley
Fenix
FT
Club Atletico Penarol
Defensor Sporting
FT
Caracas
Carabobo FC
FT
Monagas SC
Estudiantes Merida
November 6
FT
Zamora FC
Deportivo Lara
November 5
FT
Pumas
Santos
November 6
FT
Tigres
Necaxa
FT
Veracruz
Toluca
FT
Toronto FC
New York Red Bulls
FT
New York City FC
Columbus Crew
November 6
FT
Portland Timbers
Houston Dynamo
November 5
AET
Miami FC
New York Cosmos *
November 6
FT
San Francisco Deltas
North Carolina FC
FT
Deportivo Saprissa
Club Sport Herediano
FT
Limon
Grecia
FT
Santos de Guapiles
Deportiva Carmelita
FT
C.S. Cartagines
0 - 0
Guadalupe FC
FT
LD Alajuelense
AD Municipal Liberia
FT
CD FAS
CD Chalatenango
FT
Pasaquina
Firpo
FT
CD Audaz
Alianza FC
FT
Santa Tecla FC
CD Aguila
FT
Antigua Guatemala
Siquinala
FT
Deportivo Marquense
CD Suchitepequez
FT
Guastatoya
CSD Municipal
FT
Coban Imperial
Sanarate
FT
Juticalpa
Real Espana
FT
CD Vida
CD Motagua
FT
CD Olimpia
Platense FC
live HT
Singapore U19
Japan U19
November 5
FT
FC Kapaz
Qarabag FK
FT
Zira
FK Neftchi
November 5
FT
Saburtalo
Chikhura
FT
Dinamo Tbilisi
Dinamo Batumi
FT
Torpedo Kutaisi
Samtredia
November 5
FT
Persela Lamongan
Persiba Balikpapan
FT
Sriwijaya FC
Gresik United
FT
Madura United
Barito Putera
November 5
FT
Misr El-Maqasa
Smouha SC
November 5
FT
Mathare United
1 - 0
Nzoia Sugar FC
FT
Bandari
0 - 0
Posta Rangers
FT
SoNy Sugar
1 - 0
Sofapaka
FT
Tusker FC
0 - 1
Thika United
FT
Western Stima
2 - 2
Ulinzi Stars
FT
Zoo FC
1 - 1
Gor Mahia
FT
AFC Leopards
1 - 0
Nakumatt
November 5
FT
Chabab Rif Al Hoceima
Difaa El Jadida
FT
FAR Rabat
MAT Tetouan
FT
OCK Khouribga
FUS Rabat
FT
Raja Casablanca
Chabab Atlas Khenifra
November 5
FT
AS Gabes
JS Kairouanaise
FT
Ben Guerdane
US Monastir
 
 
 
 
 
Top video mới nhất
- VIDEO Manchester United 4 – 1 Newcastle United (Premier League) Highlights
- VIDEO PSG 4 – 1 Nantes (Ligue 1) Highlights
- VIDEO Leganes 0 – 3 Barcelona (La Liga) Highlights
- VIDEO Leicester City 0 – 2 Manchester City (Premier League) Highlights
- VIDEO West Brom 0 – 4 Chelsea (Premier League) Highlights
- VIDEO Liverpool 3 – 0 Southampton (Premier League) Highlights
- VIDEO Bayern Munich 3 – 0 Augsburg (Bundesliga) Highlights
- VIDEO Arsenal 2 – 0 Tottenham Hotspur (Premier League) Highlights
- VIDEO Bournemouth 4 – 0 Huddersfield Town (Premier League) Highlights
- VIDEO Burnley 2 – 0 Swansea (Premier League) Highlights
- VIDEO Mainz 1 – 0 FC Cologne (Bundesliga) Highlights
- VIDEO Crystal Palace 2 – 2 Everton (Premier League) Highlights
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật