Thứ tư , ngày 25 tháng 5 năm 2016
 
 
 
 
 
Italy - Serie A:: qualification
May 25
18:30
Bari
? - ?
Novara
Spain - Liga Adelante
May 25
18:30
Gimnastic
? - ?
Osasuna
18:30
Llagostera
? - ?
Almeria
18:30
Mirandes
? - ?
Cordoba
18:30
Numancia
? - ?
Lugo
18:30
Ponferradina
? - ?
Albacete
Germany - Regionalliga:: promotion
May 25
17:00
Elversberg
? - ?
FSV Zwickau
17:00
Sportfreunde Lotte
? - ?
Waldhof Mannheim
17:00
Wolfsburg II
? - ?
Jahn Regensburg
International - Friendlies
May 25
15:00
Serbia
? - ?
Cyprus
18:00
Romania
? - ?
DR Congo
May 26
00:00
USA
? - ?
Ecuador
International - Club Friendlies
May 26
02:00
New York Cosmos
? - ?
Eibar
Norway - Cup
May 25
16:00
Bodoe/Glimt
? - ?
FK Haugesund
16:00
Sarpsborg 08
? - ?
Stjoerdals Blink
16:00
Stroemsgodset
? - ?
Stabaek
16:00
Tromsoe
? - ?
Odds Ballklubb
16:00
Vaalerenga
? - ?
Vidar
17:00
Kongsvinger
? - ?
Brattvaag
17:00
Sandefjord
? - ?
Sandnes
18:05
Rosenborg
? - ?
Nest Sotra
Finland - Veikkausliiga
May 25
15:30
IFK Mariehamn
? - ?
KuPS
15:30
Ilves
? - ?
FC Lahti
15:30
PK-35 Vantaa
? - ?
FC Inter
15:30
Seinaejoen JK
? - ?
VPS
Austria - Erste Liga
May 25
17:30
Austria Lustenau
? - ?
SK Austria Klagenfurt
17:30
FC Liefering
? - ?
LASK Linz
17:30
FC Wacker Innsbruck
? - ?
Wiener Neustadt
17:30
Kapfenberger SV
? - ?
SV Austria Salzburg
17:30
SKN St. Poelten
? - ?
Floridsdorfer AC
Switzerland - Super League
May 25
18:30
Basel
? - ?
Grasshopper
18:30
FC Zuerich
? - ?
FC Vaduz
18:30
Lugano
? - ?
St. Gallen
18:30
Luzern
? - ?
Sion
18:30
Thun
? - ?
Young Boys
Iceland - Cup
May 25
16:30
Grindavik
? - ?
KA Akureyri
17:00
IBV Vestmannaeyjar
? - ?
Huginn
17:00
Vidir
? - ?
Sindri
18:15
Haukar
? - ?
Vikingur Reykjavik
18:15
IA Akranes
? - ?
KV Reykjavik
18:15
KR Reykjavik
? - ?
Selfoss
18:15
Keflavik
? - ?
Fylkir
18:15
Throttur Reykjavík
? - ?
Volsungur
19:00
Fjolnir
? - ?
Valur
Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye
May 25
13:00
NoSta
? - ?
Syzran-2003
14:00
Lada Togliati
? - ?
Volga Ulyanovsk
14:00
Zenit Izhevsk
? - ?
FC Chelyabinsk
15:00
Dinamo Kirov
? - ?
Volga Olimpiec Nizhny
15:00
Neftekhimik
? - ?
Khimik Dzerzhinsk
Russia - 2nd Division:: east
May 25
10:00
FC Chita
? - ?
Sakhalin
11:30
Dinamo Barnaul
? - ?
Tom Tomsk II
12:00
Sibir Novosibirsk II
? - ?
Irtysh
Slovenia - Cup
May 25
18:30
NK Celje
? - ?
Maribor
Romania - Liga I:: relegation
May 25
15:00
FC Voluntari
? - ?
ACS Poli Timisoara
Belarus - Premier
May 25
16:30
Torpedo Zhodino
? - ?
Belshina Bobruisk
FYR Macedonia - Prva Liga:: qualification
May 25
14:00
Pelister
? - ?
FK Horizont Turnovo
Argentina - Primera B Metropolitana
May 25
18:30
Comunicaciones
? - ?
Villa San Carlos
18:30
San Telmo
? - ?
CD UAI Urquiza
Argentina - Copa Argentina
May 25
18:40
Tigre
? - ?
Douglas Haig
21:40
Racing Club
? - ?
Gimnasia y Tiro
Brazil - Serie A
May 25
22:30
Botafogo RJ
? - ?
Atletico PR
22:30
Figueirense
? - ?
Santos FC
May 26
00:00
America MG
? - ?
Vitoria
00:00
Flamengo
? - ?
Chapecoense AF
00:45
Coritiba
? - ?
Sao Paulo
00:45
Palmeiras
? - ?
Fluminense
00:45
Santa Cruz
? - ?
Cruzeiro
Brazil - Serie B
May 25
22:30
Bahia
? - ?
Joinville
Brazil - Cup
May 25
22:15
America RN
? - ?
Gama
Bolivia - Primera Division:: clausura
May 25
19:00
Blooming
? - ?
Real Potosi
19:00
Ciclon
? - ?
The Strongest
19:00
Club Petrolero
? - ?
San Jose
19:00
Nacional Potosi
? - ?
Oriente Petrolero
May 26
00:00
Bolivar
? - ?
Sport Boys Warnes
00:00
Universitario
? - ?
Jorge Wilstermann
Colombia - Primera A:: apertura
May 26
00:45
Atletico Nacional
? - ?
La Equidad
Ecuador - Serie A:: apertura
May 26
00:30
River Plate
? - ?
Emelec
Venezuela - Primera División:: apertura: play-off
May 25
23:00
Deportivo Anzoategui
? - ?
Zamora FC
USA - Major League Soccer
May 25
23:30
Orlando City
? - ?
Philadelphia Union
USA - USL Pro
May 25
23:30
San Antonio FC
? - ?
Rio Grande Valley FC
May 26
00:00
Saint Louis FC
? - ?
Vancouver Whitecaps II
Asia - Champions League:: play-off
May 25
10:00
Sydney FC
? - ?
Shandong Luneng
10:30
FC Seoul
? - ?
Urawa Red Diamonds
16:00
El Jaish
? - ?
Lekhwiya
16:15
Zob Ahan
? - ?
Al-Ain
Republic of Korea - K-League Challenge
May 25
10:00
Chungju Hummel
? - ?
Gyeongnam FC
10:00
Goyang FC
? - ?
Gangwon FC
10:30
Ansan Police FC
? - ?
Busan I'Park
10:30
Daejeon Citizen
? - ?
Seoul E-Land FC
11:00
FC Anyang
? - ?
Daegu FC
Egypt - Premier League
May 25
13:45
El Hodood
? - ?
Aswan FC
17:00
Al Mokawloon Al Arab
? - ?
Al Ahly
Kenya - Premier League
May 25
11:00
Gor Mahia
? - ?
Sofapaka
12:00
AFC Leopards
? - ?
Tusker FC
Morocco - Botola Pro
May 25
14:30
FUS Rabat
? - ?
Ittihad Tanger
17:00
KACM
? - ?
Hassania Agadir
South Africa - Premier League:: qualification
May 25
13:00
Mbombela United
? - ?
Highlands Park
Tunisia - Ligue I
May 25
15:00
Stade Gabesien
? - ?
EO Sidi Bouzid
15:30
Esperance
? - ?
Etoile du Sahel
International - Toulon:: group B
May 25
15:15
Guinea U23
? - ?
Japan U23
17:45
Paraguay U23
? - ?
England U21
 
 
 
-   The Banner Saga 2 [PS4/XOne/PC] PC Launch Trailer
-   Welkin Road [PC] Early Access Trailer
-   7th Dragon III Code: VFD [3DS] Character Creation Trailer
-   Human: Fall Flat [PS4/XOne/PC] Coming Soon Trailer
-   Battlefleet Gothic: Armada [PC] Eldar Trailer
-   Neon Chrome [PS4/XOne/PC] PC Release Date Trailer
-   Rocketbirds 2: Evolution [Vita/PS4] Launch Trailer
-   Battleborn [PS4/XOne/PC] 12 Min Gameplay Trailer
-   7 Days to Die [PS4/XOne/PC] Console Trailer
-   Total War: Warhammer [PC] The Empire vs Chaos Warriors Gameplay Trailer
-   Umbrella Corps [PS4/PC] Mercenary Customization Trailer
-   Niten [PC] Debut Trailer
-   Stellaris [PC] Aiming for the Stars - Dev. Diary Trailer #1
-   LawBreakers [PC] Dev Diary #4: Concept Art Evolutions
Bảng xếp hạng bóng đá
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
 
Lịch phát sóng
K+1 K+NS K+PC HTV7
VTVCab 1 VTVCab 2 VTVCab 3
VTVCab 6 VTVCab 7 VTVCab 8
SCTV 1 SCTV 9 SCTV 15
VTV1  VTV2  VTV3 VTV4  VTV 5 VTV6 VTV9
Hà Nội 1 Hà Nội 2  Vĩnh Long 1  Vĩnh Long2
Thể thao - Bảng xếp hạng thế giới