Bảng xếp hạng
Video bàn thắng
HomeAwayAll
PosTeamPldWDLFAPtsPldWDLFAPtsPldWDLFA+/-Pts
1Sporting Lisbon108202342686201862018144041103146
2FC Porto9810306258620153201714304593645
3Benfica871023422106312082118134143123143
4Braga1080224824841311101318121535181737
5Rio Ave951313916942311814189362417730
6Maritimo96211042092257168188461720-328
7Chaves93421411139414101413187562425-126
8Boavista9504101215923410109187382022-224
9Guimaraes841311151310316131810187292433-923
10Tondela1032516201183237811186482328-522
11Belenenses94321171591175184185491625-919
12Portimonense842214914100469204184682329-618
13Feirense931591310921671171852111624-817
14Moreirense9153712892168177183691529-1415
15Pacos Ferreira93421091390279252183691934-1515
16Aves912661559234101491835101629-1314
17Vitoria Setubal924311141090367203182791834-1613
18Estoril82156137912682251733111435-2112
Loading...
 
 
Top video mới nhất
- VIDEO Leicester City 2 – 0 Fleetwood Town (FA Cup) Highlights
- VIDEO Bordeaux 0 – 2 Caen (Ligue 1) Highlights
- VIDEO Monaco 2 – 2 Nice (Ligue 1) Highlights
- VIDEO Marseille 2 – 0 Strasbourg (Ligue 1) Highlights
- VIDEO Manchester United 3 – 0 Stoke City (Premier League) Highlights
- VIDEO Nantes 0 – 1 PSG (Ligue 1) Highlights
- VIDEO Real Sociedad 2 – 4 Barcelona (La Liga) Highlights
- VIDEO Liverpool 4 – 3 Manchester City (Premier League) Highlights
- VIDEO Bournemouth 2 – 1 Arsenal (Premier League) Highlights
- VIDEO Borussia Dortmund 0 – 0 Wolfsburg (Bundesliga) Highlights
- VIDEO Lyon 1 – 1 Angers (Ligue 1) Highlights
- VIDEO FC Cologne 2 – 1 Borussia Moenchengladbach (Bundesliga) Highlights
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật