Bảng xếp hạng
Video bàn thắng
Loading...
HomeAwayAll
PosTeamPldWDLFAPtsPldWDLFAPtsPldWDLFA+/-Pts
1PSG1313005193916122239143829252290236777
2Monaco1613214414411373326132429205470274365
3Marseille139313212301475226192627168358312756
4Lyon126422315221583434212727147657362149
5Montpellier156631912241565412122330121173124747
6Rennes156271922201564523212230126124243-142
7Nantes12624119201554617211927116102830-239
8Nice157262120231334613211328106123441-736
9Bordeaux126241816201543814211527105123237-535
10Caen14635131421144288181428105132132-1135
11Guingamp14554141420134271221142797112635-934
12St Etienne1355319202014428921142797112841-1334
13Toulouse14734171124152310132892996143039-933
14Amiens1563617162114329918112995152634-832
15Dijon1482425192613139123562795133754-1732
16Angers165471826191326513161229710123142-1131
17Strasbourg1564523232213238122992887133552-1731
18Lille15465182218133281022112878132844-1629
19Troyes1563613132112219122372784152536-1128
20Metz14419132313142210112582863192448-2421
 
 
Top video mới nhất
- VIDEO CSKA Moscow 1 – 0 FK Crvena Zvezda (Europa League) Highlights
- VIDEO Shakhtar Donetsk 2 – 1 Roma (Champions League) Highlights
- VIDEO Sevilla 0 – 0 Manchester United (Champions League) Highlights
- VIDEO Leganes 1 – 3 Real Madrid (La Liga) Highlights
- VIDEO Bayern Munich 5 – 0 Besiktas (Champions League) Highlights
- VIDEO Chelsea 1 – 1 Barcelona (Champions League) Highlights
- VIDEO Getafe 3 – 0 Celta (La Liga) Highlights
- VIDEO Eintracht Frankfurt 2 – 1 RasenBallsport Leipzig (Bundesliga) Highlights
- VIDEO Lazio 2 – 0 Hellas Verona (Serie A) Highlights
- VIDEO Wigan Athletic 1 – 0 Manchester City (FA Cup) Highlights
- VIDEO AC Milan 1 – 0 Sampdoria (Serie A) Highlights
- VIDEO Espanyol 1 – 1 Villarreal (La Liga) Highlights
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật