Bảng xếp hạng
Video bàn thắng
Loading...
HomeAwayAll
PosTeamPldWDLFAPtsPldWDLFAPtsPldWDLFA+/-Pts
1PSG7700265216420174141311204393435
2Monaco6510214167412149131392235132229
3Lyon7430179156321156111375132151726
4Marseille6321146117421131214137422718925
5Nantes64116313831471310147251316-323
6Caen741265137304499147161014-422
7Montpellier72325497322641114554118320
8Toulouse7421951471247145145451619-319
9St Etienne73221010117223598145451519-419
10Rennes62135678323121211145361718-118
11Amiens6312851082245108145361315-218
12Angers71339156725011711143832022-217
13Bordeaux6321961171338136134541719-217
14Dijon831410121061238125144371824-615
15Troyes822471186213797144371420-615
16Guingamp8332881261056163144371424-1015
17Nice731313101061142104134271520-514
18Strasbourg72321210971244155143561625-914
19Lille8233101296114494143471421-713
20Metz710641537115294142111624-187
 
 
Top video mới nhất
- VIDEO Sevilla 3 – 3 Liverpool (Champions League) Highlights
- VIDEO Borussia Dortmund 1 – 2 Tottenham Hotspur (Champions League) Highlights
- VIDEO APOEL Nicosia 0 – 6 Real Madrid (Champions League) Highlights
- VIDEO Manchester City 1 – 0 Feyenoord (Champions League) Highlights
- VIDEO Napoli 3 – 0 Shakhtar Donetsk (Champions League) Highlights
- VIDEO Monaco 1 – 4 RasenBallsport Leipzig (Champions League) Highlights
- VIDEO Spartak Moscow 1 – 1 Maribor (Champions League) Highlights
- VIDEO Besiktas 1 – 1 FC Porto (Champions League) Highlights
- VIDEO Brighton 2 – 2 Stoke City (Premier League) Highlights
- VIDEO Eibar 5 – 0 Real Betis (La Liga) Highlights
- VIDEO Hellas Verona 2 – 3 Bologna (Serie A) Highlights
- VIDEO Athletic Bilbao 1 – 1 Villarreal (La Liga) Highlights
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật