Bảng xếp hạng
Video bàn thắng
Loading...
HomeAwayAll
PosTeamPldWDLFAPtsPldWDLFAPtsPldWDLFA+/-Pts
1PSV66001751865012181512110138132533
2Ajax530212597511235161281335102525
3AZ640210912641110613128132015525
4FC Zwolle6501136156141457126421711622
5FC Utrecht641113111362137117126242022-220
6Vitesse6132996641115713125432416819
7Feyenoord6222988632112611125432114719
8Heerenveen51134114742114914125341820-218
9ADO Den Haag7223101185302559125251516-117
10Excelsior Rotterdam6114394641112813125251517-217
11Heracles742114101450144121124351822-415
12VVV Venlo612361056231779123541317-414
13FC Groningen73311291250056120123361821-312
14Sparta622256860335133122551019-911
15Willem II6114912462046156123181527-1210
16FC Twente63031110960065130123091623-79
17NAC611451846123695122371127-169
18Roda JC51134847106515312219923-147
 
 
Top video mới nhất
- VIDEO Lyon 4 – 0 Apollon Limassol (Europa League) Highlights
- VIDEO Everton 1 – 5 Atalanta (Europa League) Highlights
- VIDEO AC Milan 5 – 1 Austria Wien (Europa League) Highlights
- VIDEO FC Cologne 1 – 0 Arsenal (Europa League) Highlights
- VIDEO Nice 3 – 1 Zulte-Waregem (Europa League) Highlights
- VIDEO Braga 3 – 1 Hoffenheim (Europa League) Highlights
- VIDEO Lazio 1 – 1 Vitesse (Europa League) Highlights
- VIDEO Konyaspor 1 – 1 Marseille (Europa League) Highlights
- VIDEO Athletic Bilbao 3 – 2 Hertha Berlin (Europa League) Highlights
- VIDEO Salzburg 3 – 0 Vitoria de Guimaraes (Europa League) Highlights
- VIDEO Ludogorets Razgrad 1 – 2 Istanbul Basaksehir (Europa League) Highlights
- VIDEO FC Astana 2 – 3 Villarreal (Europa League) Highlights
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Việt Nam - V-League
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1
Bóng đá Scotland
Bóng đá Bồ đào nha
Bóng đá Nga
Bóng đá Thổ nhi kỳ
Bóng đá Hy Lạp
Bóng đá Argentina
Bóng đá Brazil
Bóng đá Nhật