Thứ sáu , ngày 31 tháng 10 năm 2014
 
 
 
 
 
a class="pw-button-tumblr pw-look-native">
England - Championship October 31
19:45 Norwich City ? - ? Bolton Wanderers

England - League 2 October 31
19:45 Accrington Stanley ? - ? Morecambe

Italy - Lega Pro:: group A October 31
19:45 Sudtirol ? - ? Albinoleffe

Italy - Lega Pro:: group B October 31
18:30 Gubbio ? - ? Reggiana

Spain - Liga BBVA October 31
19:45 Deportivo La Coruna ? - ? Getafe

Germany - Bundesliga October 31
19:30 Schalke 04 ? - ? Augsburg

Germany - 2nd Bundesliga October 31
17:30 Fortuna Dusseldorf ? - ? Ingolstadt
17:30 Karlsruhe ? - ? Sandhausen
17:30 Union Berlin ? - ? Greuther Furth

Germany - 3rd Liga October 31
18:00 Hansa Rostock ? - ? Osnabruck
18:00 Sonnenhof Großaspach ? - ? Mainz 05 II

Germany - Regionalliga Bayern October 31
18:00 Burghausen ? - ? SpVgg Bayreuth
18:30 FC Schweinfurt ? - ? Eintracht Bamberg

Germany - Regionalliga Nordost October 31
live 72' Plauen 0 - 0 Germania Halberstadt

Germany - Regionalliga West October 31
18:00 SV Rodinghausen ? - ? SC Wiedenbrueck
18:30 Viktoria Koln 1904 ? - ? Aachen
18:30 Wattenscheid ? - ? Fortuna Duesseldorf II

Germany - Regionalliga Südwest October 31
18:00 Pirmasens ? - ? Kaiserslautern II

France - Ligue 1 October 31
19:30 Monaco ? - ? Reims

France - Ligue 2 October 31
19:00 Auxerre ? - ? Brest
19:00 Clermont Foot ? - ? Nimes
19:00 Creteil ? - ? Sochaux
19:00 Dijon ? - ? Ajaccio
19:00 GFCO Ajaccio ? - ? Chateauroux
19:00 Laval ? - ? Tours
19:00 Le Havre ? - ? Arles-Avignon
19:00 Troyes ? - ? Orleans

France - National October 31
19:00 Boulogne ? - ? Lucon
19:00 Bourg-Peronnas ? - ? Istres
19:00 CA Bastia ? - ? Dunkerque
19:00 Colmar ? - ? Amiens
19:00 Epinal ? - ? Chambly
19:00 Le Poire Sur Vie ? - ? Red Star
19:00 Marseille Consolat ? - ? Frejus Saint Raphael
19:00 Paris FC ? - ? US Colomiers
19:00 Strasbourg ? - ? Avranches

Netherlands - Jupiler League October 31
19:00 FC Eindhoven ? - ? Jong Ajax
19:00 Fort.Sittard ? - ? FC Emmen
19:00 Telstar ? - ? MVV Maastricht

Belgium - Jupiler League October 31
19:30 Zulte-Waregem ? - ? Genk

Belgium - Belgacom League October 31
19:30 Oud-Heverlee ? - ? Seraing United

Portugal - Liga ZON Sagres October 31
19:45 Benfica ? - ? Rio Ave

Scotland - Premiership October 31
19:45 St.Johnstone ? - ? Motherwell

Denmark - Superligaen October 31
17:30 FC Midtjylland ? - ? FC Nordsjaelland

Denmark - 2nd Division:: east October 31
17:30 Hvidovre ? - ? Frem

Greece - Football League:: North October 31
18:30 Larisa ? - ? Pierikos FC

Turkey - Super Lig October 31
18:00 Galatasaray ? - ? Kasimpasa

Ireland - Airtricity League:: qualification October 31
19:45 Galway FC ? - ? UCD

Wales - Premier League October 31
19:30 Cefn Druids AFC ? - ? Prestatyn Town FC
19:45 Aberystwyth ? - ? Newtown

Czech Republic - Synot league October 31
19:15 M Boleslav ? - ? Bohemians 1905

Czech Republic - 2nd league October 31
17:00 Usti nad Labem ? - ? Frydek-Mistek

Slovakia - Fortuna League October 31
17:30 Trencin ? - ? Ruzomberok

Russia - Premier League October 31
16:00 FK Rostov ? - ? Ural S.R

Russia - 2nd Division:: south October 31
FT Angusht Nazran 1 - 0 Dinamo Stavropol
FT Anzhi Makhachkala II 1 - 0 FC Rotor Volgograd
FT Astrakhan 2 - 2 Mitos
11:00 FC Zhemchuzhyna Yalta ? - ? Biolog Novokubansk
FT FK Taganrog 0 - 1 Mashuk-KMV
FT Torpedo Armavir 3 - 1 Vityaz Krymsk
FT Alania-D Vladikavkaz 2 - 1 Terek Grozny II
FT FC Krasnodar II 1 - 2 FC SKCHF Sevastopol
live 72' Afips Afipsky 1 - 1 Sochi
live 72' TSK Simferopol 2 - 0 Chernomorets N.

Ukraine - Premier League October 31
17:00 Met. Donetsk ? - ? Shakhtar Donetsk

Poland - Ekstraklasa October 31
17:00 Gornik Leczna ? - ? Lechia Gdansk
19:30 Korona Kielce ? - ? Wisla Krakow

Poland - 1st League October 31
FT Flota Swinoujscie 1 - 0 Wigry Suwalki
16:00 Miedz Legnica ? - ? Pogon Siedlce
17:00 Sandecja Nowy Sacz ? - ? GKS Katowice
17:30 Arka Gdynia ? - ? Chrobry Glogow
18:45 Widzew Lodz ? - ? Zaglebie Lubin

Poland - 2nd League October 31
FT KS Legionovia Legionowo 2 - 2 Stal Stalowa Wola
FT Okocimski KS Brzesko 1 - 4 Energetyk ROW Rybnik
16:00 Stal Mielec ? - ? Gornik Walbrzych

Slovenia - 1st SNL October 31
16:00 Maribor ? - ? Domzale

Hungary - OTP BANK Liga October 31
18:00 Kecskemeti TE ? - ? Puskas FC Academy

Romania - Liga 1 October 31
18:30 Steaua Bucuresti ? - ? Dinamo Bucuresti

Bulgaria - A PFG October 31
FT Marek Dupnitsa 0 - 4 PFC Ludogorets Razgrad

Lithuania - A Lyga October 31
live 29' Klaipedos Granitas 0 - 0 Siauliai
17:00 Dainava Alytus ? - ? Banga Gargzdai

Israel - Leumit League October 31
FT Bnei Lod 1 - 1 Hapoel Jerusalem
FT Hapoel Ramat Gan 0 - 0 Maccabi Kiryat Gat
FT Ironi Tiberias 1 - 1 Maccabi Ahi Nazrat
FT Maccabi Herzeliya 0 - 1 Hapoel Afula
FT Bnei Yehuda Tel Aviv 3 - 0 Hakoach Amidar Ramat Gan

Argentina - Primera:: apertura October 31
23:30 Banfield ? - ? Olimpo

Argentina - Primera B Nacional October 31
21:10 All Boys ? - ? Crucero del Norte
November 1
00:00 Guarani Antonio Franco ? - ? Colon
00:00 Instituto ? - ? Douglas Haig
00:30 Gimnasia J ? - ? Ferro Carril Oeste
00:30 Independiente Rivadavia ? - ? Deportivo Santamarina

Argentina - Primera B Metropolitana October 31
18:30 Dep. Merlo ? - ? Colegiales
23:35 Villa Dalmine ? - ? Tristan Suarez
November 1
00:00 Club Atletico Platense ? - ? Deportivo Moron

Brazil - Serie B October 31
21:30 Atletico GO ? - ? Vila Nova
23:50 Parana Clube ? - ? Vasco da Gama

Chile - Primera:: apertura October 31
20:00 Santiago Wanderers ? - ? O'Higgins

Mexico - Primera Division:: apertura November 1
01:30 Morelia ? - ? Monterrey
02:30 Tijuana ? - ? Toluca

Japan - J. League 2 November 1
04:00 Fagiano Okayama FC ? - ? Kyoto Sanga FC
04:00 Kamatamare Sanuki ? - ? Giravanz Kitakyushu
04:00 Mito Hollyhock ? - ? Yokohama FC
04:00 Tokyo Verdy 1969 ? - ? Consadole Sapporo
05:00 FC Gifu ? - ? Oita Trinita
05:00 Kataller Toyama ? - ? Tochigi SC
06:00 Ehime FC ? - ? V-Varen Nagasaki

Singapore - S.League October 31
FT Balestier Khalsa FC 0 - 1 Home United FC
FT Tampines Rovers FC 2 - 1 Brunei DPMM
FT Warriors FC 1 - 0 Albirex Niigata FC

Republic of Korea - K-League Classic November 1
05:00 Chunnam Dragons ? - ? Seongnam FC
05:00 Pohang Steelers ? - ? Jeju United
07:00 Ulsan Hyundai ? - ? Suwon S.B.

Republic of Korea - K-League Challenge November 1
05:00 Korean Police FC ? - ? Gwangju FC
07:00 Daejeon Citizen ? - ? Bucheon FC 1995
07:00 Suwon City ? - ? FC Anyang

Iran - Pro League October 31
FT Naft Tehran 1 - 0 Padideh FC
FT Sepahan 3 - 2 Esteghlal Khuzestan
FT Esteghlal 1 - 1 Saba Qom
FT Saipa 1 - 2 Rah Ahan
FT Gostaresh Foolad FC 1 - 3 Tractor Sazi Tabriz
FT Naft Masjed Soleyman FC 1 - 1 Zob Ahan

Australia - Hyundai A-League October 31
FT Melbourne City FC 1 - 2 Adelaide United
November 1
08:30 Perth Glory ? - ? Newcastle Jets

Algeria - Ligue 1 October 31
live 29' NA Hussein Dey 0 - 0 CS Constantine

Morocco - Botola Pro October 31
19:00 Raja Casablanca ? - ? OCK Khouribga

South Africa - Premier League October 31
Postp. Maritzburg United ? - ? University of Pretoria
Postp. Moroka Swallows ? - ? Platinum Stars

 
 
Lịch phát sóng
Animax Animal Planet Arirang AXN
Bloomberg Cartoon Network
Discovery Disney ESPN HBO
NHK StarSports CNN HTV7 HTV9 VTC1 VTC2
O2TV VTV1  VTV2  VTV3 VTV4  VTV6 VTV9
Hà Nội 1 Hà Nội 2  BRVT  Long An Nghệ An
Quảng Ngãi Vĩnh Long 1  Vĩnh Long 2
Thể thao - Bảng xếp hạng thế giới
 Bảng xếp hạng Fifa - Bóng đá nam
Bảng xếp hạng ATP - Tennis - Đơn nam
Bảng xếp hạng PGA - Golf
Bảng xếp hạng ITTF - Bóng bàn đơn nam
Bảng xếp hạng BWF - Cầu lông đơn nam
Bảng xếp hạng BWF - Cầu lông đơn nữ
Bảng xếp hạng FIBA - Bóng rổ nam
Bảng xếp hạng FIVB - Bóng chuyền nam
 
Bảng xếp hạng bóng đá
Ngoại hạng Anh - Premiership
Bóng đá Tây Ban Nha - Primera Liga
Bóng đá Ý - Serie A
Bóng đá Đức - Bundesliga
Bóng đá Hà Lan - Eredivisie
Bóng đá Pháp - Ligue 1